กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[Basic Skin] สกิน Doraemon [[ โทนฟ้า ]]

วันนี้แนทแจก Hi5 Skin Doraemon
หวังว่าคงถูกใจเพื่อนๆ และแฟนๆ ของ Doraemon นะคะ
แล้วชอบหรือไม่ชอบ ก็ช่วยกันเม้นหน่อยนะ จะได้นำไปปรับปรุงในสกินชิ้นต่อไป
สกินชิ้นนี้ก็ยังคงเป็นสกินมาตรฐานของ Hi5 ( สกินแบบสร้างโปรไฟล์เอง )
เพื่อนๆ จะใช้งานยุ่งยากนิดนะคะ  แต่ไม่เป็นไรค่ะ มีอธิบายวิธีใช้งานสกินประเภทนี้นะคะ

ตัวอย่างสกินค่ะ

ไม่อนุญาตให้ไปแจกต่อที่อื่นนะจ๊ะ
ขอความร่วมมือเพื่อนๆ
อย่าได้นำสกินจาก Hi5thai ส่งไปยัง Hi5 นะ
หากเพื่อนๆ อยากให้มีสกินออกใหม่อย่างสม่ำเสมอ

หากสกินมีปัญหา แจ้งได้ : คลิกกระทู้นี้นะคะ!!! หรือ คลิก Hi5!!!
วิธีการดาวโหลดสกิน  : คลิก!!!
วิธีการใส่ Skin จาก Hi5Thai.com   : คลิก!!!

[hide][/hide]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
น่ารักค่ะ น่าร๊าก.... ชอบจัง สีฟ้าด้วย...
ขอบใจมากจ้า อิอิ
ปลื้มสีฟ้าอย่างแรงค่ะ
ขอบคุณค่ะ

น่ารักมากเลย
อันนี้ก็สวย น่ารักดีค่ะ

doreamonน่ารักดีอ่ะค่ะ
สวยๆๆ ขอบคุณครับ
สีฟ้าสวยดีจัง
น่ารัก  

คอด ๆๆ
โดราเอม่อนๆ น่ารัก
น่ารักคร้า ขอบคุนนะค่ะ