กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

HBD To ...{dewtukkie}....

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22-7-2010 07:26 โดย โนริโกะจัง

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20-7-2010 00:42 โดย โนริโกะจัง

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20-7-2010 00:23 โดย โนริโกะจัง

HAPPY BIRTH DAY

TO

DEWTUKKIE

ดิว

ทีมงานของไฮไฟว์ไทย

20 ก.ค.

ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ  เรียนเก่งๆ เกรดเอทุกวิชา

ขอให้ครอบครัวปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ

ขอให้มีเงินมีทองใช้ไม่ขาดมือน้ะจ้ะ

1

จำนวน

• dewtukkie

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21-7-2010 02:22 โดย siriruedee

ถ้าต้องการดาวบนฟ้า คงไม่มีให้

ถ้าต้องการดอกไม้ช่อใหญ่ ก็ไม่สามารถหา

ถ้าต้องการเปิดกล่องแล้วเจอตุ๊กตา

ก็คงต้องบอกว่า ซื้อมาไม่ทัน

แต่ถ้าต้องการบางสิ่งที่จริงใจ

บอกได้...หาไม่ยากที่ฉัน

รวมถึงความหวังดีแบบไม่คิดกำไรกัน

บอกได้...นี่คือของขวัญ  " ฉั น ใ ห้ เ ธ อ "

สุขสันต์วันเกิดค่ะ
1

จำนวน

• dewtukkie

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20-7-2010 02:05 โดย BluEZeRo

Sema Bluezero ขออวยพรวันเกิดด้วยคนนะค้า

สุขสันต์วันเกิดพี่ดิวนะ ตั้งใจเรียนอ่ะรุป่าว อย่าท้อง่ายๆ

มีความสุขมากๆ ปีนี้ โตขึ้นอีกปีแระนะพี่ดิว ^ ^

อีกไม่กี่ปีก็ต้องผจญโลกกว้าง อุอุ  พยายามเข้าล่ะ !!

สุขสันต์วันเกิด สู้ต่อปาย พี่ดิวคุง ^ ^

HaPPy BirtH DaY to YoU
FroM

แหะๆ ไม่เว่อร์เกินเนอะ

1

จำนวน

• dewtukkie

HBD นะคะ

มีความสุขมากตลอดปีตลอดไปค่ะ

ร่างกายแข็งแรง คิดสิ่งขอให้สมความปรารถนาค่ะ
1

จำนวน

• dewtukkie

สุขสันต์วันเกิดนะครับ น้องดิว

ขอให้มีความสุขนะครับ
1

จำนวน

• dewtukkie

H B D

แฮ้ปปี้เบริ์ดเดทูยู

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ
1

จำนวน

• dewtukkie

HBD  ขอให้หล่อ
HBD  ขอให้แฟนรัก มากๆๆ
TO YOU  ขอให้มีคความสุขมากๆๆนะ
1

จำนวน

• dewtukkie

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22-7-2010 11:59 โดย หวานใจยัยตัวแสบ

สุขสันต์วันเกิดจร้า  น้องดิว

ขอให้มีความสุขมาก ๆ  นะ

คิดหวังสิ่งใดก๊ะขอให้ได้ตามที่ต้องการนะ

1

จำนวน

• dewtukkie

แฮปปี้เบิร์ดเดย์ ย้อนหลังหนึ่งวันนะจ๊ะ
ถุงจิไม่ค่อยรุจักกัน แต่ก้อรักทีมงานทุกคนแหละคร่ะ แฮ่ ๆ
ขอให้เรียนเก่ง ๆ ได้เกรดดี ๆ น่ะ
คิดไรก้อขอให้สมปราถนา คิดดี ทำดี เรื่องดี ๆ ก้อจิเกิดกับตัวเราเองจ๊ะ
ยังไงเกี้ยวก้อขอให้ดิวประสบผลสำเร็จในชีวิต เจออุปสรรคก้อขอให้ดิวผ่านมันไปให้ได้
ด้วยความพยายามของตัวดิวเอง เพราะมันจิเป็นเกาะป้องกัน และทำให้ดิวเป็นผู้ใหญ่ขึ้น
มีความสุขมาก ๆ จ๊ะ ดิว ^^
1

จำนวน

• dewtukkie

ขอให้ดิวมีความสุขมากๆนะค่ะ

มีความสุขตลอดปีนะ  ทำอะไรก็ขอให้เป็นไปตามที่หวังนะ

มีความสุขกับความรักนะจ๊ะ  เอิ้กๆๆ

1

จำนวน

• dewtukkie

สุขสันต์วันเกิด...

ขอให้มีความสุข...

อายุเพิ่มขึ้นของให้สติปัญญาเพิ่มมากขึ้นด้วย...

คิดหวังอะไรก็สมปราถนา...

ขอให้สุขภาพแข็งแรง..เป็นที่รักของทุกคน...
1

จำนวน

• dewtukkie

ขอบคุณมาก ๆ นะครับ
สำหรับคำอวยพรต่าง ๆ
ยังไงดิวก็ขอรับคำอวยพรเหล่านี้ ไว้แด่เพียงผู้เดียว !
555

ซึ้งมากก T T

ปล.สมพรปากทุกประการ ! 55
(><) ตกข่าวตลอด
Happy ๆ จ้า

Happy Birthday  ย้อนหลังนะดิว...ขอให้สุขภาพแข็งแรง...มีเสียงดีหล่อๆเช่นนี้เรื่อยไป  อิอิ

^^
กลับไปยังรายบอร์ด