กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[Basic Skin] สกิน Super Junior V. Cartoon [[ โทนเทา สีสันนิดๆๆ ]]

วันนี้แนทแจก Hi5 Skin Super Junior V. Cartoon
ซึ่งจะมีเวอร์ชั่น การ์ตูนออกมาน้อยชิ้น หวังว่าคงถูกใจเพื่อนๆ แฟนๆ ของ ซุปเปอร์จูเนียร์ นะคะ
สกินชิ้นนี้ก็ยังคงเป็นสกินมาตรฐานของ Hi5 ( สกินแบบสร้างโปรไฟล์เอง )
เพื่อนๆ จะใช้งานยุ่งยากนิดนะคะ  แต่ไม่เป็นไรค่ะ มีอธิบายวิธีใช้งานสกินประเภทนี้นะคะ

ตัวอย่างสกินค่ะ

ไม่อนุญาตให้ไปแจกต่อที่อื่นนะจ๊ะ
ขอความร่วมมือเพื่อนๆ
อย่าได้นำสกินจาก Hi5thai ส่งไปยัง Hi5 นะ
หากเพื่อนๆ อยากให้มีสกินออกใหม่อย่างสม่ำเสมอ

หากสกินมีปัญหา แจ้งได้ : คลิกกระทู้นี้นะคะ!!! หรือ คลิก Hi5!!!
วิธีการดาวโหลดสกิน  : คลิก!!!
วิธีการใส่ Skin จาก Hi5Thai.com   : คลิก!!!

[hide][/hide]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

น่ารักจังเลย
สวยจังเลยครับ อยากได้แต่ไม่เอา อิอิ
ถูกใจอันนี้อ่ะ แด๋วโหลดไปใช้น่ะคร่ะ
ตอนนี้อยู่ที่ รร แด๋วโดนครูเตะ อิอิ
พี่แนทคะ หนูรักพี่แนทค่า อาฮ้างส์ =[]=

ซื้อโลดอ่ะ!
สวยค่ะ >< คึคึ
น่ารักดีคร่ะพี่แนทอิอิ
สวยๆๆ ดีครับ
ขอบคุงครับ
ตอบกลับ 1# llPinkyll

THANK
หาอยู่เลย

สวยยยยยยยยยย
สวยจังค่ะ มากเลย
น่ารักดีครับ :))
ขอบคุนค้า า
ขอบคุนมาก ๆ ค้ะ
กลับไปยังรายบอร์ด