กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากให้มีคนมาช่วยค่ะ!!

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8-7-2010 19:08 โดย -น้องบู้บี้จัง-

อยากให้มีคนมาช่วยหน่อยค่ะ

คือว่าเวลาเราดูyoutube แบบธรรมดา มันก็ไม่มีปัญหาอะไรค่ะ

แต่พอจะมาดูแบบเต็มจอมันก็กลายเป็นสีขาว !! T^T

(ใช้firefoxดูค่ะ)

ซึ่งแต่ก่อนมันไม่เคยเป็นมาก่อนเลยนะค่ะ

ไม่รู้ว่ามันจะเกี่ยวกับการปรับปรุงรุ่นหรือป่าวอ่ะค่ะ??

ยังไงก็อยากให้เพื่อนๆ ช่วยหน่อยนะค่ะ T^T

ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^^
ง่าลองใช้ IE ดูสิคะ

หรือไม่ก๊ะอัพโหลด adobe flash  ให้เปงรุ่นที่ใหม่ขึ้นอ่ะค่ะ

จะได้ดูได้

หรือไม่ก๊ะเปงที่เน็ตมานช้าอ่ะ  เรยดูเต็มจอมะได้อ่ะ
2

จำนวน

เกี้ยวว่าน่าจะเป็นที่คอม ไม่ก้อระบบอินเตอร์เน็ตช้าอ่ะคร่ะ
ลองเปลี่ยนตัวเน็ตน่ะคร่ะ
เพราะของเกี้ยวก้อเป็น เกี้ยวใช้เน็ตทอสับอ่ะคร่ะ ^^
กลับไปยังรายบอร์ด