กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[Basic Skin] สกิน -ฟุตบอล 2010- สเปน- [[ดำ]]

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6-7-2010 21:03 โดย yo_mod

สกินชิ้นนี้เป็นสกินมาตรฐานของ Hi5 ( สกินแบบสร้างโปรไฟล์เอง )

เพื่อนๆ จะใช้งานยุ่งยากนิดนะคะ  แต่ไม่เป็นไรค่ะ มีอธิบายวิธีใช้งานสกินประเภทนี้นะคะ

ตัวอย่างสกินค่ะ

ตัวอย่างสกินสเปน

วิธีการดาวโหลดสกิน  : คลิก!!!

วิธีการใส่ Skin จาก Hi5Thai.com   : คลิก!!!

สกิน จะ เพิ่มเป็นทีมเรื่อยๆนะค่ะ ในบอร์ดเดียวกัน  รอหน่อยล่ะกันจ้า อันนีนี้จะเป็น สกินฟุตบอลรวม
เนื้อหาถูกซ่อน จะแสดงได้ก็ต่อเมื่อคุณทำการแสดงความเห็น
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

สวยทั้งคนทัมทั้งสกิน ห๊าๆ
โห เท่เลย ได้จาย
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24-6-2010 22:44 โดย yo_mod

รู้สึกกว่า south africa 2010 จะเขียนผิด ครับ

ทำการแก้ไขแล้วค่ะ
1

จำนวน

• yo_mod

ขอบคุณน่ะ  แต่ดูตัวอย่างไม่เห็นเลย เลยไม่รู้ว่าสวยรึเปล่าจ้า
ช่วยแก้ไขให้เป็น Africa หน่อยครับ ขอบคุณมากๆ
มองไม่เห็นตัวอย่างเหมือนกานค่า
ขอบคุนมักๆ
ไจจ้าๆๆๆๆๆๆๆ
1

จำนวน

แวะมามองๆอีกรอบ เท่ๆ ^^
thnak you very much 555+  
1

จำนวน

ขอบคุณ นะ ^^ เท่ๆ
สวยดีน่ะค่ะ

^^
บอลโลก บอลโลก อังกฤษ
บอล โลก ขอ ,, อา เจน ติน่า  ^^
กลับไปยังรายบอร์ด