กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[Basic Skin] สกิน -Naruto- [[ดำ]]

สกินชิ้นนี้เป็นสกินมาตรฐานของ Hi5 ( สกินแบบสร้างโปรไฟล์เอง )

เพื่อนๆ จะใช้งานยุ่งยากนิดนะคะ  แต่ไม่เป็นไรค่ะ มีอธิบายวิธีใช้งานสกินประเภทนี้นะคะ

ตัวอย่างสกินค่ะ

วิธีการดาวโหลดสกิน  : คลิก!!!

วิธีการใส่ Skin จาก Hi5Thai.com   : คลิก!!!

[hide][/hide]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
น่ารักดีคร่ะ..ชอบมั๊ก
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6-6-2010 23:43 โดย yo_mod

น่ารักอย่างแรงเลยค่ะ แต่พื้นหลังน่าจาเปงสีส้มนะคะ

คือที่ไม่ให้มันเป็นสีอะค่ะ   เพราะจะให้ออกโทนดำอะค่ะ แล้วที่สำคัญเลย ถ้า ให้เป็น สีส้มจะเกิด
อาการ ขัดค่ะไม่ได้เข้ากันเลยค่ะ   แล่ะสำคัญอีกอย่าง จะทำให้ตายลาย  มาก เพราะบีจีมันจะลายสุดๆทั้งสีทั้งภาพ
สวยดีนะสุดยอด
สวยดีครับ สุดยอดเลย
ตัวการ์ตูนเพียบบ

>.<"
ขอบคุณมากกก
ขอบคุุณค่ะ
สวยจังเลยค๊ะ
เก่งจังเรย ยค่า
มีทุกตัวเรย ย ย

ช๊อบ ชอบ  
xcvddddddddddddddddggggggggggggggggggadfgddddddsbdfsff
1

จำนวน

..................................
1

จำนวน

...........................................
1

จำนวน

ขอบใจที่นำมาแจกนะครับ
ขอดูหน่อยครับ
กลับไปยังรายบอร์ด