กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
1. ชื่อ ID และ ชื่อเล่นที่จะให้เรียก : หวานจาย ชื่อเล่น แพร :}

2. อ่านกติกามารยาทในการตอบคำถามถึง : ทุกข้อค่ะ ^^

3. โพสหวยออนไลน์ hi5thai ประจำวันที่ : งวดประจำวันที่ 4 มิถุนายน 2553
และอยู่ในโพสที่ : โพสที่ 12 ค่ะ

4. คำถามมีอยู่ว่า :เห็นรูปนี้แล้ว สงสารเค้าจังเลย แต่ก็ประทับใจแนทมากเลยนะ เพราะภาพนี้สะท้อนให้เห็นว่า น้ำคือชีวิต เราต้องรักน้ำ ช่วยกันประหยัด ใช้น้ำอย่างรู้คุณค่า ก่อนที่เราจะไม่มีน้ำใช้ แล้วเพื่อนๆ ละคะ เห็นภาพไหนแล้วรู้สึกว่า ภาพนี้ประทับใจ ต้องเป็นภาพที่มาจาก บอร์ดโพสรูปเท่านั้น  พร้อมทั้งเหตุผลที่ประทับใจภาพนี้ และแนบลิ้งกระทู้มาด้วยนะจ๊ะ
ที่สำคัญห้ามซ้ำกับเพื่อนๆ ที่โพสตอบก่อนนะจ๊ะ

5. นี่คือคำตอบที่คิดว่าดีแล้ว : ถึงจะเป็นสัตว์ป่าที่บางคนคิดว่าโหดร้าย และน่ากลัว แต่ภายในจิตใจ ก็ยังคงแฝงไปด้วยความอบอุ่น ความรัก ในโลกของเค้า :}

4-6-2010 20:46

http://www.hi5thai.com/thread-114749-1-1.html
1

จำนวน

• llPinkyll

1. ชื่อ ID และ ชื่อเล่นที่จะให้เรียก : ÿ•€ตัวร้า€•ÿ  ชื่อเล่นชื่อโยจ้า
2. อ่านกติกามารยาทในการตอบคำถามถึง : อ่านแต่ขอใหม่
3. โพสหวยออนไลน์ hi5thai ประจำวันที่ : งวดประจำวันที่ 5 มิถุนายน 2553
และอยู่ในโพสที่ : 2 ค่ะ คอมเม้มที่ 3

4. คำถามมีอยู่ว่า :เห็น รูปนี้แล้ว สงสารเค้าจังเลย แต่ก็ประทับใจแนทมากเลยนะ เพราะภาพนี้สะท้อนให้เห็นว่า น้ำคือชีวิต เราต้องรักน้ำ ช่วยกันประหยัด ใช้น้ำอย่างรู้คุณค่า ก่อนที่เราจะไม่มีน้ำใช้ แล้วเพื่อนๆ ละคะ เห็นภาพไหนแล้วรู้สึกว่า ภาพนี้ประทับใจ ต้องเป็นภาพที่มาจาก บอร์ดโพสรูปเท่านั้น  พร้อมทั้งเหตุผลที่ประทับใจภาพนี้ และแนบลิ้งกระทู้มาด้วยนะจ๊ะ
ที่สำคัญห้ามซ้ำกับเพื่อนๆ ที่โพสตอบก่อนนะจ๊ะ

5. นี่คือคำตอบที่คิดว่าดีแล้ว : ภาพที่เห็น ทำให้คิดว่า คนเราทุกคน แม้งว่าจะมีอะไรม่ครบ แต่เค้าก็ยังสามารถทำอะไรด้วยตัวเองได้
แล้วมีความสามารถเทียบเท่า  คนธรรมดาทั้วไปค่ะ  (คนวาดใช้ปากวาด)

กระทู้    http://www.hi5thai.com/thread-114710-1-1.html
1

จำนวน

• llPinkyll

หัวข้อที่ใช้ในการตอบคำถาม

1. ชื่อ ID และ ชื่อเล่นที่จะให้เรียก : ID BluEZeRo  ชื่อเล่น เฟิร์นบลู ค่ะ ^^

2. อ่านกติกามารยาทในการตอบคำถามถึง : จากข้อแรก จนข้อสุดท้ายเลยจ้า

3. โพสหวยออนไลน์ hi5thai ประจำวันที่ :
วันที่ 5 มิถุนายน 2553
และอยู่ในโพสที่ : 12

4. คำถามมีอยู่ว่า :
เห็นรูปนี้แล้ว สงสารเค้าจังเลย แต่ก็ประทับใจแนทมากเลยนะ เพราะภาพนี้สะท้อนให้เห็นว่า น้ำคือชีวิต เราต้องรักน้ำ ช่วยกันประหยัด ใช้น้ำอย่างรู้คุณค่า ก่อนที่เราจะไม่มีน้ำใช้ แล้วเพื่อนๆ ละคะ เห็นภาพไหนแล้วรู้สึกว่า ภาพนี้ประทับใจ ต้องเป็นภาพที่มาจาก บอร์ดโพสรูปเท่านั้น  พร้อมทั้งเหตุผลที่ประทับใจภาพนี้ และแนบลิ้งกระทู้มาด้วยนะจ๊ะ

5. นี่คือคำตอบที่คิดว่าดีแล้ว :

คือว่า มันงามมากอ่าค่ะ = = ในกระทู้ของเขายังมีสวยๆอีกหลายรูปเลย

ที่สำคัญที่เห็นงามๆนี่ก็คือ เมืองไทยของเราเองอ่ะ มันน่าภูมิใจนะคะ ที่เรามีที่สวยๆๆแบบนี้

ไม่ต้องไปเมืองนอกหรือที่ไหนไกลเลยค่ะ

โอ้วว เมืองไทย!!  ^^

กระทู้ โอ้ว ว เมืองไทย !

จากคุณ oาร์m

ลิ้งค์ http://www.hi5thai.com/thread-114764-1-1.html

1

จำนวน

• llPinkyll

1. ชื่อ ID และ ชื่อเล่นที่จะให้เรียก : ID Jจิ๊กซอว์W เจซีคับ
2. อ่านกติกามารยาทในการตอบคำถามถึง : อ่านแร้วเข้าจัยแล้วคับ
3. โพสหวยออนไลน์ hi5thai ประจำวันที่ : งวดประจำวันที่ 5 มิถุนายน 2553
และอยู่ในโพสที่ : 6
4. คำถามมีอยู่ว่า :เห็น รูปนี้แล้ว สงสารเค้าจังเลย แต่ก็ประทับใจแนทมากเลยนะ เพราะภาพนี้สะท้อนให้เห็นว่า น้ำคือชีวิต เราต้องรักน้ำ ช่วยกันประหยัด ใช้น้ำอย่างรู้คุณค่า ก่อนที่เราจะไม่มีน้ำใช้ แล้วเพื่อนๆ ละคะ เห็นภาพไหนแล้วรู้สึกว่า ภาพนี้ประทับใจ ต้องเป็นภาพที่มาจาก บอร์ดโพสรูปเท่านั้น  พร้อมทั้งเหตุผลที่ประทับใจภาพนี้ และแนบลิ้งกระทู้มาด้วยนะจ๊ะ

5. นี่คือคำตอบที่คิดว่าดีแล้ว :
6-6-2010 02:08

Rosie Huntington-Whiteley สาวเซ็กซี่ นางเอก ทรานฟอร์เมอร์ ภาค3 : teschu
ลิ้ง http://www.hi5thai.com/thread-114747-1-1.html
เหนรูปนี้แล้วออยากจาบอกว่าเทอว์เปนผู้ญที่เวรี่สวยคับ หุ่นดีมากๆ ชอบรูปนี้มากๆเลยคับ
1

จำนวน

• llPinkyll

1. ชื่อ ID : gift_suthasinee และ ชื่อเล่นที่จะให้เรียก : กิ๊ฟท์

2. อ่านกติกามารยาทในการตอบคำถามถึง : อ่านนับหนึ่งถึงหนึ่งแยะจร้า

3. โพสหวยออนไลน์ hi5thai ประจำวันที่ : งวดประจำวันที่ 7 มิถุนายน 2553
และอยู่ในโพสที่ : โพสที่ 9 จ้า

4. คำถามมีอยู่ว่า :เห็นรูปนี้แล้ว สงสารเค้าจังเลย แต่ก็ประทับใจแนทมากเลยนะ เพราะภาพนี้สะท้อนให้เห็นว่า น้ำคือชีวิต เราต้องรักน้ำ ช่วยกันประหยัด ใช้น้ำอย่างรู้คุณค่า ก่อนที่เราจะไม่มีน้ำใช้ แล้วเพื่อนๆ ละคะ เห็นภาพไหนแล้วรู้สึกว่า ภาพนี้ประทับใจ ต้องเป็นภาพที่มาจาก บอร์ดโพสรูปเท่านั้น  พร้อมทั้งเหตุผลที่ประทับใจภาพนี้ และแนบลิ้งกระทู้มาด้วยนะจ๊ะ

5. นี่คือคำตอบที่คิดว่าดีแล้ว : ดูแล้วทั้งน่ากินทั้งความคิดสร้างสรรค์อ่ะ

จากกระทู้ >>> -- อาหารจากธงชาติ --

ลิ้งค์กระทู้ค่ะ :  >>> http://www.hi5thai.com/thread-114363-1-3.html <<<

รูปค่ะ

V
V
V

แง่มๆๆ

7-6-2010 16:38
1

จำนวน

• llPinkyll

คำถามครั้งที่ 4

ในโลกที่กว้างใหญ่ใบนี้...

จะมีไหม... ใครสักคนที่รักด้วยหัวใจ ไม่ใช่แค่เปลือกภายนอก
จะมีไหม... ใครสักคนที่รักและเข้าใจตัวตนที่แท้จริง
จะมีไหม... ใครสักคนที่สามารถพูดคุยกันได้ทุกเรื่องอย่างสบายใจ
จะมีไหม... ใครสักคนที่คอยห่วงใย และหวังดีต่อกันอย่างจริงใจ

จะมีไหม... ใครสักคนที่พร้อมจะให้อภัยได้เสมอ ในยามที่ผิดพลาด
จะมีไหม... ใครสักคนที่คอยซับน้ำตาและปลอบใจ เมื่อเสียใจและร้องไห้
จะมีไหม... ใครสักคนที่สายตาของเค้าจะไม่เปลี่ยนไป เมื่อฉันทำตัวเปิ่นๆ หรือดูไม่ดี
จะมีไหม... ใครสักคนที่ทำตัวเสมอต้นเสมอปลาย ไม่เปลี่ยนไปตามเวลาที่เปลี่ยนแปลง

จะมีไหม... ใครสักคนที่คอยเป็นกำลังใจ ในยามที่ฉันท้อแท้ อ่อนล้า และผิดหวัง
จะมีไหม... ใครสักคนที่มั่นคงในวันนี้และต่อต่อไป
จะมีไหม... ใครสักคนที่พร้อมจะอยู่เคียงข้างกันไปตลอด
จะมีไหม... ใครคนนั้น

จากกระทู้ ในโลกที่กว้างใหญ่ใบนี้... จะมีไหม... ใครสักคน
ลิ้ง : คลิก!! โดย i-love-you-ked

พอดีแนทไปชะแว๊ปบอร์ดกลอน ไปเจอกลอนนี้เลยโดนใจมาก
ว่าตอนนี้ คนคนนี้อยู่ ณ พิกัดใดในโลกนี้หนา โปรดส่งเค้ามาให้แนทที  
แล้วสำหรับเพื่อนๆ ละจ๊ะ มีกลอนที่โดนใจบ้างหรือยัง งั้นก็นำกลอนที่โดนใจเพื่อน มาโชว์กันหน่อยจิ ต้องมาจากบอร์ดกลอน ในเวป hi5thai.com เท่านั้น นะจ๊ะ พร้อมทั้งให้เหตุผลด้วยนะว่าทำไมมันจึงโดนใจเพื่อนๆ และแนบลิ้งกระทู้มาด้วยนะจ๊ะ

ขอให้ทุกคนโชคดีนะ และต้องให้ถูกตามกติกาด้วยนะจ้า

1. ชื่อ ID และ ชื่อเล่นที่จะให้เรียก :pump_oil ชื่อเล่น ออยล์เลอร์ จ้า
2. อ่านกติกามารยาทในการตอบคำถามถึง : ทุกข้อ
3. โพสหวยออนไลน์ hi5thai ประจำวันที่ : 13 มิ.ย
และอยู่ในโพสที่ : 9
4. คำถามมีอยู่ว่า :ว่าตอนนี้ คนคนนี้อยู่ ณ พิกัดใดในโลกนี้หนา โปรดส่งเค้ามาให้แนทที  
แล้วสำหรับเพื่อนๆ ละจ๊ะ มีกลอนที่โดนใจบ้างหรือยัง งั้นก็นำกลอนที่โดนใจเพื่อน มาโชว์กันหน่อยจิ ต้องมาจากบอร์ดกลอน ในเวป hi5thai.com เท่านั้น นะจ๊ะ พร้อมทั้งให้เหตุผลด้วยนะว่าทำไมมันจึงโดนใจเพื่อนๆ และแนบลิ้งกระทู้มาด้วยนะจ๊ะ
5. นี่คือคำตอบที่คิดว่าดีแล้ว :ความผิดพลาดเกิดจากการตัดสินใจ แต่ถ้ายังยึดติดกับการตัดสินใจพลาด และมัวแต่แก้ต่างให้ตัวเอง จะยิ่งผิดพลาดเข้าไปใหญ่ เหตุผลที่ชอบนะค่ะ ก็คือเราเคยทำผิดพลาดในเรื่องๆหนึ่ง แต่ก็คิดได้ว่า หากเรามัวแต่คิดว่าเราผิดอยู่อย่างนี้ตลอดไปก็คงไม่เกิดผลดีต่อตัวเอง เราควรจะนำสิ่งที่ผิดพลาดในชีวิตมาเป็นประสบการหรือสิ่งเตือนใจเราดีกว่า แล้วทำสิ่งต่อๆไปในอนาคตให้ดีที่สุด อย่างได้ทำผิดพลาดอีก คนเราควรจะให้อภัยตัวเองบ้างหากพึ่งทำผิดแค่ครั้งเดียว

llPinkyll : ไม่มีลิ้งกระทู้ของบทกลอนนะคะ เสียดายจัง โอกาสหน้าร่วมสนุกใหม่นะคะ

1. ชื่อ ID และ ชื่อเล่นที่จะให้เรียก : ID BluEZeRo ชื่อเล่น เฟิร์นบลู จ้ะ

2. อ่านกติกามารยาทในการตอบคำถามถึง : ข้อแรก ถึง ข้อสุดท้าย ค่ะ ^^

3. โพสหวยออนไลน์ hi5thai ประจำวันที่ : วันที่ 14 มิถุนายน 2553
และอยู่ในโพสที่ : 5

พอดีแนทไปชะแว๊ปบอร์ดกลอน ไปเจอกลอนนี้เลยโดนใจมาก
ว่าตอนนี้ คนคนนี้อยู่ ณ พิกัดใดในโลกนี้หนา โปรดส่งเค้ามาให้แนทที  

5. นี่คือคำตอบที่คิดว่าดีแล้ว : คือ ว่ามันโดนใจเฟิร์นอ่ะค่ะ แหะๆ คนเรา เวลารักใครอย่างจริงใจ และรักด้วยความสุขที่อยากจะรัก มักจะรอได้เสมอ ไม่ว่าจะผ่านไปนานแค่ไหนนะคะ ^^ ถึงกลอนนั้นจะไม่ได้ยาวเหยียด แต่ก็เจาะลึกลงไปในใจของใครหลายคนแน่ๆค่ะ ถ้าได้ลองอ่านดู ^^

ลิ้งค์ : http://www.hi5thai.com/viewthrea ... 26amp%3Btypeid%3D41

จากคุณ : uknow5300

1

จำนวน

• llPinkyll

1. ชื่อ ID และ ชื่อเล่นที่จะให้เรียก : ID ÿ•€ตัวร้า€•ÿ  ชื่อเล่น โยจ้า

2. อ่านกติกามารยาทในการตอบคำถามถึง : อ่านแต่หัวข้อใหม่จ้า

3. โพสหวยออนไลน์ hi5thai ประจำวันที่ : วันที่ 15 มิถุนายน 2553
และอยู่ในโพสที่ : 2 คห 3

5. นี่คือคำตอบที่คิดว่าดีแล้ว : อยากเป็นแม่มดอะ อยากจะทำได้ก็ทำได้อะ  แต่ในบทความ  ก็ชอบที่เค้า อยากได้ใครซักคนที่รักจิง ชอบอะรักแท้เลยนะนั้นอยากมี

ชื่อ  กระทู้  คนธรรมดา

ลิ้งกระทู้ http://www.hi5thai.com/thread-46828-1-1.html
1

จำนวน

• llPinkyll

ตอบคำถามข้อที่ 4 ค่ะ  

15-6-2010 22:36

15-6-2010 22:40
1. ชื่อ ID: gift_suthasinee  และ ชื่อเล่นที่จะให้เรียก : กิ๊ฟท์ คร่ะ

2. อ่านกติกามารยาทในการตอบคำถามถึง : อ่านแย้วอ่านอีก  อ่านทุกทีเรย

3. โพสหวยออนไลน์ hi5thai ประจำวันที่ : วัน ที่ 15 มิถุนายน 2553
และอยู่ในโพสที่ : 5  ค่ะ  ความคิดเห็นที่ 4

5. นี่คือคำตอบที่คิดว่าดีแล้ว : ก็แค่อยากให้มีใครซักคนที่รักเราในแบบที่เราเป็น  รักในตัวตนของเราจริง ๆ และไม่ตัดสินว่าเราเป็นอย่างนั้นอย่างนี้เพราะฟังจากที่คนอื่นเล่ามาอ่ะค่ะ  

กระทู้ >>> รัก..แบบที่ฉันเป็น <<<  

เจ้าของกระทู้ >>> yaifaiiz <<<

15-6-2010 22:37

ลิ้งกระทู้ >>> http://www.hi5thai.com/thread-6226-1-1.html  <<<

15-6-2010 22:39

1

จำนวน

• llPinkyll

1. ชื่อ ID และ ชื่อเล่นที่จะให้เรียก : จิกะจัง23022534 ชื่อเล่น เกี้ยว ค่ะ

2. อ่านกติกามารยาทในการตอบคำถามถึง : ข้อแรกถึงข้อท้ายสุดเจ้าค่ะ

3. โพสหวยออนไลน์ hi5thai ประจำวันที่ :
งวดประจำวันที่ 18 มิถุนายน 2553 และอยู่ในโพสที่ : 4 ค่ะ

4. คำถามมีอยู่ว่า :พอดีแนทไปชะแว๊ปบอร์ดกลอน ไปเจอกลอนนี้เลยโดนใจมาก

5. นี่คือคำตอบที่คิดว่าดีแล้ว : ไม่รู้สิ อาจเหมือนกับเปนคำพูดที่เหมือนกับว่า เราเก็บเรื่องราวต่าง ๆ ไว้ในความทรงจำละมั้งคร่ะ ครั้งหนึ่ง ... เกี้ยวว่า ความทรงจำดี ๆ ของความรัก
มันอาจเป็นหลาย ๆ เหตุผลที่ทำให้ใครหลาย ๆ คนยิ้มได้

กระทู้ >>> รักครั้งหนึ่ง ...
ลิงค์ : http://www.hi5thai.com/viewthrea ... 26amp%3Btypeid%3D41
เจ้าของกระทู้ >>> Johnsmit

กี้ซ่
1

จำนวน

• llPinkyll

คำถามครั้งที่ 5

โห...ช่วงนี้มองไปทางไหนก็ฟุตบอลโลกฟีเวอร์ซะจริงๆๆ บางคนอดตาหลับขับตานอนดูฟุตบอลหามรุ่งหามค่ำ ขอบตาเป็นเพื่อนเจ้าหลินฮุ้ยไปเรียบร้อยแล้ว แล้วเพื่อนๆ ละคะ ชอบและเชียร์ทีมชาติใด ในการแข่งขันฟุตบอลโลก 2010 พร้อมทั้งเหตุผลและมีรูปมาประกอบด้วยนะ จะมารูปแบบไหนก็ได้มิว่ากัน ซึ่งบ่งบอกว่าทีมนี้ใช่เลย....

ขอให้ทุกคนโชคดีนะ และต้องให้ถูกตามกติกาด้วยนะจ้า

1. ชื่อ ID และ ชื่อเล่นที่จะให้เรียก : ÿ•€ตัวร้า€•ÿ  ชื่อเล่น โยจ้า

2. อ่านกติกามารยาทในการตอบคำถามถึง : อ่านข้อใหม่อย่างเดียวเลยจ้า

งวดประจำวันที่ 19 มิถุนายน 2553 และอยู่ในโพสที่ : 6 ค่ะ

4. คำถามมีอยู่ว่า :โห...ช่วงนี้มองไปทางไหนก็ฟุตบอลโลก ฟีเวอร์ซะจริงๆๆ บางคนอดตาหลับขับตานอนดูฟุตบอลหามรุ่งหามค่ำ ขอบตาเป็นเพื่อนเจ้าหลินฮุ้ยไปเรียบร้อยแล้ว แล้วเพื่อนๆ ละคะ ชอบและเชียร์ทีมชาติใด ในการแข่งขันฟุตบอลโลก 2010 พร้อมทั้งเหตุผลและมีรูปมาประกอบด้วยนะ จะมารูปแบบไหนก็ได้มิว่ากัน ซึ่งบ่งบอกว่าทีมนี้ใช่เลย....

5. นี่คือคำตอบที่คิดว่าดีแล้ว : ชอบไอร์วอรี่โคสจ้า  จะเชียร์ เหตุผล ง่ายๆเลยจ้า เพราะเค้าจนอะ อยากให้เค้าชนะจะได้เงินเยอะๆ
เอาไปปรับปรุงประเทศเค้าอะจ้า   

1

จำนวน

• llPinkyll

1. ชื่อ ID และ ชื่อเล่นที่จะให้เรียก : ID BluEZeRo ชื่อเล่น เฟิร์นบลู ค่ะ

2. อ่านกติกามารยาทในการตอบคำถามถึง : ข้อแรก จน ข้อสุดท้ายค่ะ

3. โพสหวยออนไลน์ hi5thai ประจำวันที่ : 19 มิถุนายน 2553
และอยู่ในโพสที่ : 4

4. คำถามมีอยู่ว่า : โห...ช่วงนี้มองไปทางไหนก็ฟุตบอลโลก ฟีเวอร์ซะจริงๆๆ บางคนอดตาหลับขับตานอนดูฟุตบอลหามรุ่งหามค่ำ ขอบตาเป็นเพื่อนเจ้าหลินฮุ้ยไปเรียบร้อยแล้ว แล้วเพื่อนๆ ละคะ ชอบและเชียร์ทีมชาติใด ในการแข่งขันฟุตบอลโลก 2010 พร้อมทั้งเหตุผลและมีรูปมาประกอบด้วยนะ จะมารูปแบบไหนก็ได้มิว่ากัน ซึ่งบ่งบอกว่าทีมนี้ใช่เลย....

เฟิร์นเชียอิตาลี่คะ แหะๆ

ชอบผู้ชายอิตาลี ชอบอาหารอิตาลี ชอบอิตาลี ตั้งแต่เด็กๆแล้วอ่ะคะ

พี่ชายเฟินเองก็ชอบนะคะ ^^

รูปนี้พอใช้ได้มั๊ยอ่ะคะ

1

จำนวน

• llPinkyll

ตอบคำถามข้อที่ 5 ค่ะ

19-6-2010 22:40

1. ชื่อ ID และ ชื่อเล่นที่จะให้เรียก : gift_suthasinee ชื่อเล่น กิ๊ฟท์ ง๊าบบ

2. อ่านกติกามารยาทในการตอบคำถามถึง : อ่านหลายรอบจัง  แง่ม ๆ ๆ   อ่านมะเข้าใจแยะ  คริคริ

งวดประจำวันที่ 19 มิถุนายน 2553 และอยู่ในโพสที่ : 15 จ้า แง่ม ๆ  ๆ

4. คำถามมีอยู่ว่า :โห...ช่วงนี้มองไปทางไหนก็ฟุตบอลโลก ฟีเวอร์ซะจริงๆๆ บางคนอดตาหลับขับตานอนดูฟุตบอลหามรุ่งหามค่ำ ขอบตาเป็นเพื่อนเจ้าหลินฮุ้ยไปเรียบร้อยแล้ว แล้วเพื่อนๆ ละคะ ชอบและเชียร์ทีมชาติใด ในการแข่งขันฟุตบอลโลก 2010 พร้อมทั้งเหตุผลและมีรูปมาประกอบด้วยนะ จะมารูปแบบไหนก็ได้มิว่ากัน ซึ่งบ่งบอกว่าทีมนี้ใช่เลย....

5. นี่คือคำตอบที่คิดว่าดีแล้ว : ชอบอาร์เจนติน่าจ้า เหตุผล  ก็อยากจะเชียร์อ่ะ  ฮ่าๆๆ  สั้น ๆ  ง่าย ๆ แค่นี้เองอ่ะ  ( จริง ๆ เพราะว่า แมสซี่เก่งอ่ะ ชอบ )   

รูปง๊าบ บ  

1

จำนวน

• llPinkyll

กลับไปยังรายบอร์ด