กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

♨ HBD to [ i-love-you-ked] พี่เกด สาวสวยอีกคนนึงในเว็บค่ะ ♨

Happy Birthday to i-love-you-ked

วันที่ 27 พฤษภาคม
วันนี้เป็นวันคล้ายวันเกิดของพี่เกด สาวสวยอีกคนหนึ่งของเว็บเรานะคะ

27-5-2010 21:49

วันเกิดปีนี้ขอให้พี่เกดมีความสุขมากๆนะคะ
ขอให้มีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรง ไม่เจ็บไม่ป่วย
สุขสมหวังในทุกๆเรื่องนะคะ
3

จำนวน

• JotaroMan

• yo_mod

• canada

Happy birthday คะเจ้เกดมีความสุขมากๆ
Happy birthday  to you.

มีความสุขมากๆนะครับ

้Happy Birthday  นะค่ะ ขอให้มีความสุข  เอาเค้กอร่อยๆมาฝาก  

เกดที่รัก

สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะ

ขอให้มีความสุขมาก ๆ ๆ   

ประสบความสำเร็จในชีวิต

แล้วกีะสวยวันสวยคืนแบบนี้ต่อไปเรื่อย ๆ เรยจร้า
สุขสันต์วันเกิดนะค้า พี่เกด ^^

ขอให้มีความสุขมากๆ พบแต่สิ่งดีๆในชีวิต

ขอให้สวยขึ้นๆด้วยนะคะ

ด้วยรักนะ จุ๊บๆ♥
ขอบคุณนะคะ ทุกคน T T ขอบคุณจิงๆ
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27-5-2010 23:06 โดย JotaroMan

ดีครับน้องเกด  สุขสันต์วันเกิด ขอให้มีความสุขมากๆ

สุขสมหวังในทุกๆสิ่ง  มีแต่สิ่งดีดีผ่านเข้ามา

Happy Birthday นะครับ

ขอให้มีความสุขนะ
ขอให้ รวยๆ คะ
สุขสันต์วันเกิดนะที่รัก ขอให้แกมีความสุข

สุขภาพแข็งแรง และกะน่ารักอย่างนี้ตลอดไปนะจ๊ะ

hbd ครับ

ช้า ไป ป่าวว ไม่ รู้ แหะ ๆๆ
Happy birthday ย้อนหลังคับ พี่เกด
HBD ค่ะเจ๊เกด -3-

ขอให้มีความสุขมากๆ นะคะ
สุขภาพแข็งแรง คิดอะไรก้อสมหวังนะคะ ^^
กลับไปยังรายบอร์ด