กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

>>>>>>GuZa_Guy<<<<<<< Online Man....

ทำความรู้จักกันหน่อย

ชื่อ  กาย

อายุ  27

บ้านเกิด  สงขลา

website :   [url]www.teepakhatyai.com

hi5 :   http://guyparty.hi5.com

GuZa_Guy   Online Man

วัสดีคะพี่กาย

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ
หวัดดีจ้า  ยินดีที่ได้รู้จักจ้า

ว่าแต่มีแฟนอะยัง  คริคริ
อ่า พี่โยถามเรื่องแฟน

เอาจริงๆ ก็บอกว่า มีแล้ว เหอๆๆ

แต่แฟนผมกำลังจะไล่ผมให้ไปแต่งงานกับคอมอยู่แล้วเนี้ย
พี่โยววถามไรพี่กายอ่ะ
ที่รักกายต๋าอย่าไปฟังคร่ะ
เกี้ยวอยู่นี่ทั้งคนมาจีบที่รักกายต๋าได้ไง
มิยอมน่ะคร่ะ
แวะมาทักทา ยเจ้าคะ -0-*
ยินดีที่ได้รู้จักเจ้าคะ
ชื่อเข มนะคะ
งุงิ ๆ ๆ
- -
เหมือนกันหวะกาย จะโดนไล่ไปแต่งงานกับเครื่องคอมพิวเตอร์ละ เหอ ๆ เด็ก EB เป็นอย่างงี้ทุกคนเปล่าวะ
กำ หน้าส่งสานนะเนี่ย โดนเเฟนไล่ไปเเต่งงานกะคอม อิอิ
ทักทายตอนเช้าครับ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับผม
อุ้ยตาย แฟนใครหล่อจัง(ไม่ใช่แฟนเรา) +55
แฟนเกี้ยวเองคร่ะพี่แพต
นั้นมันแค่รูปถ่าย ตัวจริงไม่หล่อหรอกครับ ไม่เชื่อถามพี่วุดดู อิอิ
ทักทายตอนเที่ยงครับ
ตอบกลับ 14# goa_2535

ครับผม สวัสดีครับ
กลับไปยังรายบอร์ด