กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อย่่าเครียดมากนะกายดูแลสุขภาพด้วยละ
เรื่องสอบก้อดูหนังสือเดี้ยวก้อได้นะโชคดีละ
ขอบคุณครับลุง

ตั้งใจอ่านหนังสือล่ะ  สอบได้นะ  สู้ๆ คริคริ กินก่อนค่อยไปสอบ  555+
ง่า มาขโมยของกินบ้านที่รักกายต๋า
กินสะตอบารี่หมด(ที่จริงไม่ชอบ) อิอิ
ให้พี่กายกินแต่แป้งพอ
กินว๊อฟเฟิลที่พี่โยเอามาฝากกายจังดีก่า

อ่านสือไปม่ะต้องหม่ำหรอก  กายจัง

คริคริ
แง่วๆ อดกินเลย  โดนแย่ง
อุ๊ย หมดแค่นี้อ่อคร่ะ
มาขอเข้าห้องน้ำ อิอิ
ขอให้สอบได้น่ะคร่ะ
ง่า  เอาซะไม่เหลือให้เจ้าของเลยนะ

เดียวโดน  ทั้ง 2 เลย ชิส์ ไำปเลยนะ
555+สาวกิฟ กับยายเกี้ยวเล่นสะหนุ่มกายมาไม่ทันกินเลย

สาวโยตีเลย55+เดี้ยวโยเอามาฝากใหม่แล้วกัน
มารอกิน ชิ้นต่อไป อิอิ
หวาดดีครับพี่กาย
ไถ่โทษ

วันนั้นกินว๊อฟเฟิลหมดก่อนกายจัง  วันนี้เรยมีอะไรมาฝาก  หวังว่าคงทานได้นะ

22-6-2010 21:05

22-6-2010 21:06

22-6-2010 21:06
โอ้ว น่ากินมากมาย ขอบคุณมากครับผม
แว๊บๆ แวะมาป๋วนบ้านพี่กาย อิอิ

แวะมาทักทายค่ะ
ชื่อ เนค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด