กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แจ้งปัญหาการใช้งานบอร์ด Hi5thai ได้ที่นี่!!!

เมื่อวันที่ 22 พฤษภาคม 2553

ทางทีมงาน hi5thai ได้ดำเนินอัพเดทระบบต่างๆ ภายในเวป

และได้ดำเนินการเปิดให้บริการปกติ ในวันที่ 23 พฤษภาคม 2553 เวลา 04.00 น.

หากเพื่อนๆ สมาชิก ท่านไหน พบเห็นปัญหาที่เกิดจากระบบภายในเวป

โปรดแจ้งทีมงานภายในกระทู้นี้นะคะ เพื่อผู้พัฒนาระบบดำเนินการแก้ไข

ขอบคุณค่ะ

สัตว์เลี้ยงเอามาโชว์ข้างซื่อเหมือนเดิมได้ป่าวคร่ะ
ถ้าไม่ได้ม่ะเปงรัย ถ้าได้ขอบคุณมากคร่ะ
1

จำนวน

• Xตาลาย

=.= ทำไม บราวซ์แรูปแล้สมันไม่ขึ้นอ่ะค่ะ ช่วยที โฮก กก!~

llPinkyll : ลองทำตามขั้นตอนนี้ดูนะคะ
http://www.hi5thai.com/thread-43-1-1.html
ทำไมกดเล่นเกมหรือเลี้ยงสัตว์ทีไร
มันต้องให้ล็อคอินใหม่ทุกทีเลยอ่ะคะ
พอล็อคอินแล้วก็ยังเป็นแบบเดิม
ช่วยทีนะคะ ขอบคุณค่ะ
งือ~ แล้วเรื่องที่โดนเด้งออกจากระบบกลางคันอ่าคะ แหะๆ^^'

อาจจะเปงเรื่องเล็กน้อย แต่ User บางคนเค้าเกิดอาการ งง

แร้วก็ม่ายยอมล้อกอินต่ออ่ะค่ะ กลายเปง Guest ไปอ่ะ ( เขียนถูกมั้ยนะ )

บางท่านยังคงสงสัยว่า ทำไม เกส ยังเข้ามาแชทได้อยู่

เป็นเพราะโดนเด้งกลางคันนี่แหละค่า ^^

คือว่าต้องรีเฟรชแล้วล็อกอินใหม่อ่ะคะ

ขอบคุณคะ ^^''
เกม เล่นไม่ได้ ครับ ผม
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6-7-2010 21:20 โดย yo_mod

รูปเอาลงยังไงครับเอาลงแล้วรูปไม่ขึ้น

รูปประจำโปรไฟล์นะครับ

ช่วยหน่อยนะครับ

งงมาก

เข้าข้อมูลส่วนตัว  เลือกไปที่แก้ไขรูปส่วนตัว ยำมานบ่อยๆ ตรงนั้นล่ะ มันก็จะขึ้นให้เอง
ตอนนี้ เจอปัญหา แต่ไม่รู้ว่าจะเกิดกับทุกคนหรือเปล่า

คือ

เวลาคลิกในพื้อนที่ว่างๆ หรือ คลิกอะไรไปเรื่อยๆ

จะมีลิงค์ไปที่

http://www.freelotto.com/registe ... 60086&affiliateid=4

ซื่งอาจจะทำให้สมาชิกบางคน คิดไปว่าเป็นไวรัส

และอาจกลัวการเข้าเวป
ตอนนี้ เจอปัญหา แต่ไม่รู้ว่าจะเกิดกับทุกคนหรือเปล่า ...
แมงปอ2007 โพสต์เมื่อ 8-7-2010 22:10

อันนี้ก๊ะได้แจ้งให้ทราบแล้วนะคะ

ว่าไม่ใช่ไวรัสค่ะ

เป็นเพียงโฆษณาค่ะ

ถ้ามี pop up ขึ้นมาก๊ะแค่ปิดไปก๊ะพอค่ะ

ไม่ต้องคิดมากนะคะ
สวัสดีค่ะ นู๋ขวัญน่ะค่ะ ไม่ทราบว่ากระทู้นี้ขวัญเสนอความคิดเห็นได้ป่าวคร้า..

คืออยากเสนอให้ hi5thai.com มีกระทู้ที่สอนเล่น twitter บ้างค่ะ

เห็นว่ายังมีกระทู้ที่เกี่ยวกับ FB ขวัญเลยอยากจะเสนอให้กระทู้เกี่ยว twitter บ้าง

ปล.ขวัญโพสถูกที่ป่าวน่า.. ยังงัยต้องขอโทษด้วยน่ะค่ะหากขวัญเห็นของขวัญไม่ดี

ขอบคุณค่ะ
ขวัญ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ

^^

เดวทีมงานจะพิจารณาในการเปิดกระทุ้สอนอีกครั้งนะคะ
สวัสดีค่ะ นู๋ขวัญน่ะค่ะ ไม่ทราบว่ากระทู้นี้ขวัญเสนอ ...
forever_bung โพสต์เมื่อ 14-7-2010 11:37

กำเสียใจด้วยนะ discuz มันมีแค่ ปลั้กอิน  facebook  แต่ปลักอินของ ทวิตเตอร์ ยังไม่มีนะ
ถ้าอยากให้ hi5thai มี ทวีดเตอร์ ต่องเขียนปลั๊กเอาเอา แล้วมันจะเป๊นงานหนักสำหรับคนเขียน เพราะมันขียนอยากมาก
นะมันแค่ลิ้งสอนอะค่ะ หรือโพส หาเพื่อนอะค่ะ

ไม่ได้ทำถึงขนาดอย่างที่คิดค่ะ
hi5 เปน รัย อ่ะ ลง รูป แร้ว มัน ใช้ ไม่ ได้ อ่ะ

พอ กด จา ใช้ รูป มัน ใช้ ไม่ ได้ มัน ก๊ ขึ้น ว่า  อุ้ย! เราไม่สามารถทำตามคำขอของคุณ

มัน เปน อะ รัย อ่ะ ตอน นี้ ใช้ รูป อะ รัย ไม่ ได้ เรย

ช่วย บอก หน่อย ดิ ค๊
บอร์ดเราเปงไรไปแย้วอ่ะตอนนี้

เมื่อไรจาแก้ไขเสดอ่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด