กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[Basic Skin] สกินแนวผู้หญิง ๆ โทนสีชมพู - ดำ สวย ๆ จ้า ( มีไฟล์แนบแล้ว )

สกินนี้เป็นสกินแรกของโบว์ ตั้งใจทำมาก ๆ ตั้ง 3 ชั่วโมงแหนะ ( เหนื่อย ) ช่วยติชมด้วยนะคะ

ส่วนข้างบน

ส่วนข้างล่าง ( หัวข้อย่อยกระพิบนะคะ )

ช่วย ๆ กันติ - ชมผลงานแรกของโบว์ด้วยนะคะ แล้วอย่าลืม ๆ ช่วยกันซื้อด้วยนะคะ ^^ เห็นใจด้วยเถอะคะ ~ รับรองสวยมาก ๆ เลย ตั้งใจท

[ แก้ไขล่าสุด bowlove46 เมื่อ 21-5-2010 19:25 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
แล้วไฟล์ที่แนบอะค่ะ  หายไปไหน
ต้นฉบับโพสโดย yo_mod เมื่อ 15-5-2010 20:27
แล้วไฟล์ที่แนบอะค่ะ  หายไปไหน
กำ !! ทำยังไงอะคะ ?? เพราะหนูเพิ่งเข้าใหม่อะคะ T^T
แนบไฟล์โค้ดเหมือนแนบรูปธรรมดาเลยค่ะ
แต่ไม่ต้องกดนำเข้านะคะ
bgลายจุดกะรูปโบสวยง่ะคับ
ต้นฉบับโพสโดย EinniF เมื่อ 15-5-2010 21:59
แนบไฟล์โค้ดเหมือนแนบรูปธรรมดาเลยค่ะ
แต่ไม่ต้องกดนำเข้านะคะ
แล้วเราจะทำโค้ดยังไงอะคะ ??
เอาใจช่วยกะการทำครั้งแรกนะคะ

ขาดอารายเหลืออารายก้อค่อยหัดๆกานไปนะคะ
สวย อยากได้

แต่ไฟล์แนบไม่มีอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย มอสมายคุง เมื่อ 16-5-2010 18:29
สวย อยากได้

แต่ไฟล์แนบไม่มีอ่ะ
รอซักครู่นะคะ

ทางเรากำลังดำเนินการแก้ไขอยู่ .. ขอบคุณมากนะคะที่อยากใช้

แล้วว่าแต่ไฟล์แนบทำไงอะคะ
น่ารักดีค่ะ สีชมพูจี๊ดจ๊าด
ไหนอ่ะ

ที่โหลด
ต้นฉบับโพสโดย GU^^JEB เมื่อ 17-5-2010 23:35
ไหนอ่ะ

ที่โหลด

มีแล้วคะ .. เชิญโหลดได้ตามสบายเลย ^^
สวยดีค่ะ อิอิอิ
สวยดีเหมือนกันนะคะ น่าัรักมากมายเลยง่ะ

ืืำทำออกมาอีกนะคะ ชอบๆๆๆ
สวยดีนะเราอะ
กลับไปยังรายบอร์ด