กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[Basic Skin] SKIN : GREEN FALL ( โทนเขียว ขาว ) ใส่รูปตัวเองได้ เข้ามาดู !

ตัวอย่าง
ชิ้นที่ สองแล้ว

ฝากหน่อยน้า !
http://pae-mippo.hi5.com

[ แก้ไขล่าสุด yo_mod เมื่อ 5-5-2010 19:01 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
น่ารักดีค่า

สวยๆ

สดใสดีค่า

ชอบๆๆ
ใส่รูปยังไอคับบอกที
วิธีใส่รูป

1. เข้า Photoshop แล้ว เลือกรูปที่จะนำรูปมาใส่ จากสกินที่ซื้อ

2. เลือกรูปที่จะนำมาใส่ รูปจากสกินที่ซื้อ   ลากรูปที่จะนำไปใส่เข้ามาในรูปที่จะใส่ ตามรูป ๆ ๆ (( อทิบาย งง ๆ ))

3. ลากเลเยอร์รูปลงมาอยู่ข้างล่าง รูปสกิน

4. กด Ctrl+T ปรับขนาดรูปใส่เท่ากับกรอบ รูปสกิน ตามใจชอบ แล้ว กด Enter

5. แล้ว เซฟ รูปได้เลย !!

ปล. รูปสกินที่จะใส่รูปได้มีแค่
1. ตัวเนื้อหาของส่วน
2. ส่วนการนำทาง

[ แก้ไขล่าสุด paemippo เมื่อ 7-5-2010 14:35 ]
สีสดใสมากมายค่า โดนอ่า
ชอบมากรุย

ซื้อนะคะ

อิอิ^^
น่ารักดีใส่รูปได้ด้วยชอบๆ
ก้อดี แนวแปลก ๆๆ
สวยดีคั๊ปผม
สวย งาม

คับ ผม
ขอบคุณน้าค่ะ

^^
dคับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
สวยดีครับ โครตชอบเลย
กลับไปยังรายบอร์ด