กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จีบไม่ติดไม่ต้องกล้ว เชิญทางนี้

เพียงคุณบอกปัญหามา ทางเรายินดีให้คำแนะนำ
เช่นบอกอายุ นิสัย ของคนที่คุณให้ความสนใจอยู่
ทางเราโดยคาสโนว่าถอดลายและเจ้าชายสมหวัง
     พร้อมที่จะนำคุณสู่ ความรักที่สมหวัง

1

จำนวน

55+ แนะนำได้ป่าวว่าจะจีบสาวๆๆยังไงหัยรักเรานานนนนน

คนที่สนจัยยู่ก้อ หน้าตาน่ารักเรยอะ เปนคนอายุมากกว่า ใจดี
แหม
พ่อคาสโนว่า
พลอย!!! บอกแล้วต้องจำให้ดีล่ะ ก้อบอกว่ารักบ่อยๆ
เอาใจเก่งๆ รับรองไม่มีพลาด แต่เราพลาดประจำเลย ฮุฮุ
อายุ  16 ขึ้น

นิสัย ขี้อาย

ร่าเริง สดใส สวย

ผมยาว ขาวเนียน  

ใจละลาย เลยอ่ะ

ตอบกลับโพสของ 5# KunE_Ja

นิสัยขี้อาย ถ้าคุณบอกเทอร์ตรงๆจะทำให้เขาอายจนทำให้วันนั้น
เขาไม่กล้าที่จะเอ่ยคำพูดใดกับคุณ ขอแนะนำให้คุณแอบทำกริยา
ใส่เทอร์ทีละน้อยเช่น เปนห่วงเรื่องอาหารการกิน การขึ้นรถ หรือ
แม้แต่ยอมรับอารมณ์เทอร์ทุกอย่าง คอยอยู่ข้างๆเวลาเทอร์เจอปัญหา
หรือถูกรังแก ข้อนึงของผู้หญิงร่าเริงคือ คุณห้ามติติงเรื่องการคบเพื่อน
ของเทอร์ เพราะคนร่าเริงต้องมีเพื่อนมากเปนธรรมดา ส่วนมากเทอร์จะ
ไม่ค่อยเปลี่ยนสถานะของเพื่อนที่คบกันหลอก เพื่อนก้อคือเพื่อน ถ้าเปลี่ยน
เปนมากกว่าเพื่อนมันคุยกันยากขึ้น มองหน้ากันไม่เหมือนเดิม ถ้ารักเทอร์
จริงๆ ลองทนดูนะ

ตอบกลับโพสของ 3# 4seasons

ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกคร๊าฟ
แค่แฮะๆi28
จีบสาวจีบสาว ... ช่วยสอนหน่อยอยากมีกิ๊ก อิอิ
เข้ามาอ่าน

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
1

จำนวน

• JuMungJo

หน้าตาดี ต่างกันเหมือนหมาขี้เรื้อนกะเครื่องบินเจ๊ต

ห้าวๆ  อายุ 18

หุหุ

[ แก้ไขล่าสุด zenger เมื่อ 12-6-2008 00:06 ]
คนแบบพี่ติ๊ก เจษอ่ะ
ทำไงจีบติดคะ
บอกหน่อยดิ
แบบว่ารักอย่างแรง
อิอิ
ทามงัยบ้างล่ะพี่

แฟนน่ะมีแล้วอ่ะ อยากมีกิ๊กบ้างอ่ะ

แต่จะทำไงดีที่จะไม่ให้แฟนรู้อ่ะ  ผมเก็บฟามลับม่ะค่อยแน่น
คือว่า ชอบเพื่อนที่เรียนพิเสดอ่า
แต่เค้ามีแฟนแล้ว(ติดแฟนด้วย)
แล้วเพื่อนเค้าก็มาชอบเรา

เค้าอายุ17
นิสัย ก็...ฮาๆ อ่า

ทำไงดี
เหอๆ
หน้าตาดีระวังโดนจับนะคับเนี่ย

จีบมิติดก็มิเหงต้องสนใจ

เพราะเปง คาสโนวี อิอิ อย่าคิดมากเลย แค่เอาใจบ่อย แต่ขอร้องทำด้วยใจนะค่ะ

ถ้าเค้ารู้ว่า ทำไปเพราะ แค่ อยากด้ายละก็  ตายแน่ๆ
กลับไปยังรายบอร์ด