กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[ระดับเซียน] สอนทำphotoscapสวยๆ

สอนphotoscapeไม่เข้าใจใช่ไหมหละค่ะถามเลยน้ะ
ก่อนอื่นมาดูนี่ก่องต้องการเลือกอันไหนต้องการทำอันไหน
การ์ฟที่1สอนทำเส้นเฉียงในรูปภาพ
กาฟที่2หน้าเนียนเด้ง
การ์ฟที่3ภาพสะท้อนนน!
การ์ฟที่4ภาพกล่อง
การ์ฟที่5ภาพซ้อนน.
การ์ฟที่6หน้าข๊าวขาวจั๊วว
การ์ฟที่7กำหนดพื้นที่เอฟเฟค
การ์ฟที่8การทำท็อปแบบกดไม่ได้
การ์ฟที่8การทำแก้มชมพูแบบใสๆกันค่ะ
กาฟที่1สอนทำเส้นเฉียงในรูปภาพ
เซฟรูปไว้น้าค่ะ

เลือกรูปที่ต้องกานแต่งน้าค่ะเอารูปไรก็ได้
ห้ามเลยน้ะค่ะอย่าก๊อบไปลงเว็บ
กรุณาเหนใจด้วยค่ะเราทำเพื่อส่วนรวมค่ะ

การ์ฟที่2หน้าเนียนเด้ง

การ์ฟที่3ภาพสะท้อนนน!(ไปไหน-*-)

การ์ฟที่4ภาพกล่อง

การ์ฟที่5ภาพซร้อนน.

การ์ฟที่6ภาพขาวจั๊ววววว

การ์ฟที่7กำหนดพื้นที่เอฟเฟค

การ์ฟที่8การทำท็อปเฟรนด์กดไม่ได้

ปล.ถ้ารูปวิธีทำใหญ่เกิ๊นนๆก็นะกดenterหลายครั้ง
ปล2.เอ่อเว็บเรารกไหมค่ะ ขอโทดนะ มือหมั่ยอะ เราแค่10ขวบT^T

[ แก้ไขล่าสุด ยูโรโระ เมื่อ 19-5-2010 23:39 ]
2

จำนวน

• ต้อคับ

• ณ๊องแป้ง

ครับ ไม่เข้าใจ

มีภาพตัวอย่างไหมครับ
ขอบคุณนะคะ มองเหมือนจะยากนิสๆนะ
งง ๆ นิดหน่อย

แต่เดียวจะลองดูคับ

เอารูปลงและไม่เข้าใจถามดิ
งงนิดหน่อยครับ

แต่สวดยอดมากเลยครับ
--*ขอบคุนมากค่ะถามสิค่ะ!ถามมมมมเลยน้ะ
1

จำนวน

• fereneforever

เจ๋งมากๆเล๊ย ขร๊ (!!)
ค่ค่ะขอบคุลลมากนะจ้ะ
ขอบคุนมากครับป๋ม
เย้!!!! อยากทำหน้าขาวมานานละ

ตอนนั้นหาอยู่ตั้งนานว่าทำไง

มาเจออันนี้ ว้าว! เลย

ขอบคุงมั่กๆค่า
ปล.ทำเส็ดแว้วโด้ย แต่ไม่ให้ดูร๊อก
กร๊ากกกกกกก
1

จำนวน

• Toontowjung

ขอบคุณมากมายจ้า
สวยจังเรย ยค่า

ขอบคุณค่า
งง ๆๆๆ ไปหน่อย ไม่ค่อยเข้าใจ

แต่ก้อจะพยายามทำดูค่ะ
ขอบคุนนะค่า
กลับไปยังรายบอร์ด