กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[เกม] เกมทายผล ศึกฟุตบอลพรีเมียร์ลีกอังกฤษ

กฏิกาทายผล ง่ายๆ คือถ้าทายผลถูก และเป็นคนแรกที่ทายถูกว่า ผลฟุตบอลคู่ไหนชนะ จะได้น้ำใจ10 และเงินเซน20 ที่2ได้ น้ำใจ5(ต้องทายก่อนแข่งจบครึ่งแรกเท่านั้น)

เริ่มจากนัดแรกกันเลย

วันเสาร์ที่24 นี้  Manchester United พบกับ Tottenham hotspur แข่ง เวลา18:45 นาฬิกา

[ แก้ไขล่าสุด golflovecena เมื่อ 25-4-2010 21:50 ]
Manchester United   ชนะ 2 -1 คับ

ฟันธง   หุหุ
1

จำนวน

• golflovecena

Manchester United  ชนะ ใสๆ เนียนๆ ขาวๆ

แต่ก็ชอบ Tottenham hotspur เพราะมีปีเตอร์เคร้า

ไม่ว่ายังไง Manchester United ก็ ชนะ
1

จำนวน

เอาแค่ชนะ หรือเสมอ หรือแพ้ ก็พอครับ มะสนสกอร์
Tottenham hotspur  ชนะคร่า
ไม่ค่อยแน่ใจเพราะไม่ค่อยชอบดูบอลสะเท่าไรคร่า
Man-u ชนะคร้าบ
จบ ไปแล้ว ครับ Manchester United ชนะ  Tottenham  Hotspur 3 ประตู ต่อ1

นัดต่อไปแข่งวันนี้เช่นกัน Arsenal 23:30 Manchester City  

[ แก้ไขล่าสุด golflovecena เมื่อ 24-4-2010 20:58 ]
Manchester City  -- ครับผม
Arsenal

อาเซ่นอลชนะใสๆ
Asenal เสมอ Manchester City 0-0
คู่ต่อไปแขงวันที่25 พฤษภาคมนี้  Burnley พบกับ  Liverpool   21:00   ชนะ เสมอ หรือแพ้

[ แก้ไขล่าสุด golflovecena เมื่อ 25-4-2010 20:13 ]
Liverpool  ชนะ

ไม่ค่อยได้ดูบอลง่ะ เหอๆๆ
1

จำนวน

Burnley  ชนะใสๆ ลิเว่อพลูสู้ไม่ได้หรอก
Liverpool ชนะชัวค๊าฟ

1

จำนวน

Burnley  

ชนะงับ
Liverpool ค๊าบ เพราะเล่นไป ฮิๆ
กลับไปยังรายบอร์ด