กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

☆ ★ G i F t ♥♥♥ Bad_Devil เจ้าหญิงก็ไม่ใช่ แล้วจะมีเจ้าชายที่ไหนมาสนใจ ♥♥♥

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28-6-2010 00:50 โดย gift_suthasinee

3-4-2010 00:43

ง่ะ  จะเริ่มต้นไงดีเนี่ย  -*-  เริ่มจากแนะนำตัวก่อนละกันนะคะ

3-4-2010 00:33

ชื่อ :   กิ๊ฟท์ หลาย ๆ คน เรียก  แม่มด   

ไอดี :  gift_suthasinee

ที่มา : บ้าน   ที่ไป :  ยังไม่รู้เหมือนกัลอ่ะ

ที่อยู่อาศัย :  อพาร์ทเม้นท์ข้างทาง

นิสัยส่วนตัว : ดื้อ  ดุ  เอาแต่ใจ ใจเย็น อารมณ์ร้อน หลายคนลงความเห็นว่า  เป็นผู้หญิงเพี้ยน ๆ

รักสงบ ไม่กัดใครก่อน แต่ถ้าได้กัดจะไม่ปล่อยจนกว่าคนนั้นจะตาย

คติเตือนใจ

ล้มได้  แต่ต้องลุกเองให้ได้โดยเร็ว

อยู่กับปัจจุบัน มุ่งมั่นเพื่ออนาคต อย่าสลดกับวันวานที่ผ่านไป

ใครดีมา  เราต้องดีกลับ  ใครร้ายมา  อย่าได้นิ่งเฉย

งานคือหน้าที่  แต่ก็สามารถมีความสุขกับมันได้

hi5 ส่วนตัว: http://suthasinee20.hi5.com

MSN: m.suthasinee@hotmail.com

มีอะไรก็ฝากไว้ในนี้ได้นะคะ  ยินดีรับฟังทุกอย่างค่ะ

ถ้าอยากปรึกษาอะไรก็เชิญได้นะคะ  ถ้าช่วยได้ยินดีช่วยเหลือเต็มที่ค่ะ

^ ^

3-4-2010 00:57

[ แก้ไขล่าสุด gift_suthasinee เมื่อ 12-4-2010 23:55 ]
13

จำนวน

• ++kaew++

• portlt

• taonoi

• จิกะจัง23022534

• KiieKung

• มะปรังซ่าค๊ะ

มาคนแรกเร ยย ยคะ
2

จำนวน

• gift_suthasinee

• phraew_naja

สวัส ดีคร่า เจ๊กิ๊ฟ ดีจัยด้วยน๊า ม๊วฟๆ

ฝานว๋านนน๊า ค่ะ

^__^
1

จำนวน

กรี๊ดด แม่มด ในที่สุดก้ะมีบ้านแล้วค่ะ
1

จำนวน

ทำไมข้างบน เร็วจัง  ให้เกียจคนแก่นิดนึง  วิ่งชนซะฉานกะเด็นเลยกำ  ง่า
1

จำนวน

5 5 5 เจ้โย  มา ๆ จั บมือแส บ ลุกเร็ว ๆคะ
คนแก่ก้ะงี้แหระ

มัวแต่เดินตำหมาก กร้ากๆๆ
แสบ  เร็วชะมัดเรยอ่ะ  อิอิ

แพรว  ฝันหวานเช่นกัลค่ะ

บุ๋ม  ฮ้าๆ ๆ   ช่าย ๆ ๆ  มีบ้านแระ

พี่โย  ง่า  มามะ  เดวช่วยอุ้มไปนั่งตรงโซฟาอ่ะ

แสบ  รีบพยุงพี่โยนะ

บุ๋ม  ฮ่าๆ ๆ  ไปว่าพี่ ๆ เค้าอ่ะ

[ แก้ไขล่าสุด gift_suthasinee เมื่อ 3-4-2010 01:08 ]
เจ้าบุ๋มหยาบคายมากเลย  อ๊ากๆๆๆ

นู๋แนทรับไม่ได้
หมา ากพลูกระเด็นหา ยหมดแร้ ววมั้ งคะ
แต่เจ้าเขม ฝันปลอมกระเด็นแล้วละ ฮ่าๆๆ
   -- มาแร้ว คนหล่อมาแร้ว

ต้องเขาใจครับ พระเอกต้องมาตอนจบ  555 +++
1

จำนวน

โห  เห็นไรแก่ๆ  ขึั้นเลย   ขึั้นเลย
กำ ไม่มีตังซื้อฟันปลอม มใหม่ด้ว ยยคะ
และหนังเรื่องนี้ พระเอกก้ะตายตอนจบด้วย 55
กลับไปยังรายบอร์ด