กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วู้ขนลุก55+

น่ากัวยิ่งก่าเจอผี

---

พี่กิ๊ฟต๋า

ม๊วบๆ
บ้านนี้ศูนย์รวมคนต๋อง  อิอิ

ไปแย้ว  หุหุ
ทำงานเหนื่อยก่อพักๆบ้างนะกิ๊ฟ
เจ้าของบ้านหายแว๊

ทำงานแน่รุย

บีบๆนวดๆ

ลูบๆคลำๆ  55+
แสบ  อย่าอะไรแสบ

ปรัง  ตื่นละแก

เบียร์  น่านจิ  บ้านพี่เป็นอะไร  คิดถึงแกตลอดแหละเบียร์  >///<

เฟิน  คิดถึงจ้า  คิดถึงเหมือนกาน

ยัยที่รัก  ไม่เคยหลอนอยู่แระ  รักมากด้วย

ปรัง  ม๊วฟ ฟ ๆ  น่ากัวตรงไหน  บ้านชั้นไม่ใช่ป่าช้า

ฺ Amo-te_bB   ไม่อยากให้บอกชื่อก๊ะได้  แต่คนต๊องนี่รวมแกด้วยแหละ  ฮ่าๆๆ

ส้มที่ลั๊ก  อ่ะจ้า  เค้าอ่ะ  พักเสมอแหละ  ถ้าเหนื่อยอ่ะ

ปรัง  ทำงานจริง  แต่บีบ ๆ นวด ๆ เฉย ๆ ได้ป่ะ  อย่ามาลูบ ๆ คลำ ๆ  -*-
พี่มาคนที่ ๘๑ แจกน้ามจาย พี่บ้างเรย คร๊าบ..น้องกิ๊บ บ้านใหม่น่าอยู่มากน้าา

ตอบ น่าอยุ่ก๊ะมาอยุ่จิคะ ^ ^

[ แก้ไขล่าสุด gift_suthasinee เมื่อ 7-4-2010 22:10 ]
1

จำนวน

• gift_suthasinee

ขอโทษนะ

ที่ผู้หญิงคนนี้มันงี่เง่า

แต่ขอให้รู้ไว้ว่า  

ถึงจะงี่เง่า  แต่ก๊ะจริงใจเสมอนะ

ขอโทษจริง  ๆ ๆ

ต่อไปนี้จะเชื่อใจ  และรับฟังจากปากเธอก่อนเสมอนะ

อย่าโกรธเค้าเลยนะ  ที่เค้าเป็นแบบนี้อ่ะ

T^T

[ แก้ไขล่าสุด gift_suthasinee เมื่อ 19-4-2010 01:45 ]
^
^
^  การจะทำอะไร เมื่อทำลงไปแล้ว รู้สึกผิด
ก็เข้าไปขอโทษ จะได้จบ ถ้าเขาอยากโกหก ให้เราเชื่อ
เชื่อเค้าหน่อยจะเป็นไร
แล้วถ้าอันที่จริงเขาไม่ได้โกหก
เราน่ะคือคนที่จะแย่
แย่มากเรยแพต

T^T

ไม่น่าทำแบบนั้นเรยอ่ะ

เค้าจะให้อภัยเรามั๊ยอ่ะ

ฮือ ๆ ๆ
เง้อ พี่กิฟต๋า กอดๆๆ นอนพักก่อนนะ เดะเฟินทำความสะอาดบ้านให้ อิอิ

ว่าแต่จะเริ่มตรงไหนก่อนดีเนี้ย~

รกจริ๊ง~ 55

อะโห ใบแจ้งหนี้เต็มเยย = =
เศร้าไปยัย

แก้ไขเด่วก็ดีเอง

ยิ้มๆเน๊อะพี่สาว กอดๆๆ^^

ปอลอ.ไม่แจกเซนกะน้ำใจหนูบ้างหรอ อิอิ
1

จำนวน

• gift_suthasinee

ฝานดีจ้ากิ๊ฟ
เฟิน  ใบแจ้งหนี้ไม่มีหรอก  จ่ายตลอดแหละ  แต่ถ้าแจ้งหนี้หัวใจนะ  เดวพี่ไปทวงเอง

ปรัง  เศร้า ๆ  หาย ๆ 555++  กอด ๆ จูบด้วยดีมะ  สยองดี 55++

สัมที่ลั๊ก  มะคืนฝันดี  แต่ตอนนี้ตื่นแย้วจร้า
อ้าว ไม่ใช่ใบแจ้งหนี้หรอกเหรอ

อ่อ โทษทีค่าพี่กิ๊ฟ เฟินดูผิดอ่ะ

นี่มันตั๋วรับจำนำนี่นา -*-

หะหะ เก็บๆไว้ที่เดิม ไปล้างจานต่อ~ =w=

อ๋า - -  ใครกินปลาร้าเหลือไว้เนี้ย

ตอบ  ตั๋วจำนำหัวใจอ่ะ  555+  ปลาร้าอ่ะ  ยัยเซ่อมาทานไว้อ่ะ

[ แก้ไขล่าสุด gift_suthasinee เมื่อ 8-4-2010 12:34 ]
  ~  เมื่อคืนไม่ได้มาลา โทดทีคับ

บรื้อ ๆ ~  

ฝันดีมั้ยครับ เมื่อคืน

ตอบ  ฝันเห็นเบียร์อ่ะแหละ  ฝันดีป่ะล่ะ  คิคิ

[ แก้ไขล่าสุด gift_suthasinee เมื่อ 8-4-2010 12:35 ]
กลับไปยังรายบอร์ด