กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อะแฮ่ม ...    ง่วงๆ
พี่เข้ามาทักทายตอนดึก คร๊าบ น้องกิ๊บ ดูแลสุขภาพด้วยนะ คร๊าบ ฝันดี คร๊าบ น้องกิ๊บ..
ฝานดีนะจ้ากิ๊ฟ
แวะ มาบ้านสาวโฉด อิอิ
ฝันดีคร่ะพี่จ๊าย
อึบๆ
>w<
นู๋หลงมาค๊า

ช่วยส่งกลับบ้านได้ไหมค่ะ

5 5 5+
ยัยที่รัก  ไปนอนเห๊อะ  เป็นห่วง

ป๋ามง  ฝันหวานค่ะ  ป๋ามง

ส้ม  ฝันหวานนะจ๊ะ

ยัยเซ่อ  รีบไปนอนเรย  คุยกะแกแระปวดหัว

ปรัง  ยัยนี่  อย่างแกไม่ต้องส่งบ้านหรอก  ส่งที่ผับท่าจะดีกว่า  555++

[ แก้ไขล่าสุด gift_suthasinee เมื่อ 6-4-2010 07:22 ]
ยินดีด้วยน๊าค่ะ พี่กิ๊ฟ ตั้งใจทำงานนะ สู้ๆๆ อิอิ

ไม่มีไรมาก เอาเหมือนกุ๊กละกัน ๕๕๕
ดีฮับเจ๊กิ๊ฟ 555+

ขอโทดนะฮะที่นุกได้รับข่าสารช้าหน่อย

555.   นุกอยุห่างไกลผู้คนนิดนึง 555+
น้องกุ๊ก  จร้า  ขอบคุณมากค่ะ

ลิงกัง  แกนี่นะ  -*-  แหม ๆ ขนาดเข้ามานี่ยังมาหวานกะน้องกุ๊กอีก  แล้วเมื่อไรจะมีข่าวดีระหว่าง ลิงกังกะสาวน้อยน่ารักอ่ะ  555++

นุกเกอร์  ไม่เป็นไรจร้า  ไม่ว่ากัน  แวะมาบ่อย ๆ นะ
  ... ไม่รู้จะพูดไง บอดแกดั๊งดัง ฮ่าๆ
บอร์ดยัยที่รักดังกว่าอีก

บอร์ดนี่เหมือนกับป่าช้าอ่ะ

555++
เข้ามาแระหนาวยะเยือกเรย

ส่งผับ ขอผับเปิดทั้งคืนนะพี่กิ๊ฟ

55+

แด๊นๆๆ
  ~  บ้านเจ้กิ๊ฟ ทำมัย . . .  ?
ปรัง   ไม่มีหรอกแบบนั้น  นอกจากเปิดปาร์ตี้เอง

เบียร์  บ้านพี่ทำไมหรอ  คิดถึงแกจัง  มาจุ๊ฟ ฟ ๆ  ดิ๊
กลับไปยังรายบอร์ด