กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เรื่องบันทึกตอนเย็นถึงค่ำนะก้าบ

ตอนนี้ขี้เกียจ 55
^
^
^ ขรี้ทุกวันค๊าบ
บุ๋ม  อะเคร  รอได้เสมอ

ยัยที่รัก  รักเธอนะ  จ๊วฟ ฟ ๆ ๆ

หิวข้าว

หาไรทานกัล

ทานแล้วเรียบร้อยค๊าบ  

(แล้วลงไปขัดทำไม เปิดใหม่ ไม่ต้องขัดก่อน ฮ่าๆ)
ว๊าว ๆ  เมื่อวานใครกินขี้มูกตัวเอง แหวะ ๆ

หวัดดีจ้ากิ๊ฟ จุบๆๆ
ยัยที่รัก  ขัดให้พื้นลื่น ๆ ไง  มันจะได้สะอาด ๆ ๆ

เบียร์  ง่ะ  เค้าไม่ได้กินขี้มูกนะ  เดวให้เบียร์แหละกิน  งุงิงุงิ  เค้าแค่ร้องไห้เองอ่ะ  ป่าวกินขี้มูก

ที่รักส้ม  จุ๊ฟ ฟ ๆ  จร้า  คิดถึง ๆ ๆ
คนเรามันต้องมีการขับถ่ายของเสียออกจากร่างกายสิ

หรอเจ้หมักหมม ?
เจ้กิฟท์ ยินดีด้วยจ้า ทีมงานคนใหม่
เด๋วจะมาสิงที่นี่บ่อยๆ

1

จำนวน

• gift_suthasinee

บุ๋ม  ใช่เรย  คนเรามันต้องขับของเสียทุกวัน  ใครไม่มั่งล่ะ  55++

วาว  ขอบใจจร้า  ยินดีต้อนรับเสมอ  มาบ่อย ๆ เรย  

55++
ดีตอนเย็นๆจ้า

หม่ำๆๆด้วยนะเด่วโรคเพราะถามหา

สวัสดีค่ะ พี่สาวใจดี

ยินดีด้วยนะคะ

ไม่ค่อยได้เข้ามา แวะมาทักทายจ้าา

4-4-2010 18:52

ส้มที่รัก   อ่ะจร้า  เค้าทานข้าวแระจร้า

พร  คิดถึงจร้า  ม๊วฟ ฟ ๆ ๆ

---

แง่ว ๆ  ๆ

บ้านนี้จะกลายเป้นป่าช้าแย้ว

ไม่มีใครเข้ามาคุยเรย

[ แก้ไขล่าสุด gift_suthasinee เมื่อ 5-4-2010 09:40 ]
อาฮ้าง~

พี่กิฟเปิดบ้านใหม่แย้ว แวะมาถูบ้านให้~ =w=

อิอิ
ถูให้สะอาดนะ

มันจะได้ไม่เหมือนป่าช้า

ถูแล้วก๊ะจัดบ้านให้ดูสดใสด้วยล่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด