กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ซว ยยแระค่ะพระเอก ก
   -- ไม่เปงรัยครับ เด๋วนางเอก ก้อมาจุมพิศ..   

แระเด๋วก้อ กลับมาหล่อเหมือนเดิม    555+++
พี่แนท  ว๊าว ๆ  นู๋แนทรับไม่ได้  ฮ่าๆ

แสบ  หมากพลูใครกระเด็นอ่ะ

พี่แนท  ห๊าา  แสบใส่ฟันปลอมหรอ

เบียร์  ยี๊  ใครคือพระเอก  ไว้แกเป็นแฟนกะพี่ก่อน  พี่จะให้เป็นพระเอก  อิอิ

พี่โย  ใครน๊อ  มาว่าพี่โยแก่

แสบ  ค่าฟันปลอมเท่าไร  เดวไปรีดไถเขมมาให้

บุ๋ม  หนังเกาหลีหรอ  พระเอกตายตอนจบอ่ะ  555++  รั่วอินเตอร์นะ

แสบ  555++  ซวยจริง ๆ แหละ

เบียร์  ใครน๊อ  จะโชคดีได้เป็นนางเอกของเราอ่ะ  ว่าแต่แกมองไงว่าแกหล่ออ่ะ =*=
สาวกิฟท์เปิดบ้านปุ้บแขกเข้าบ้านตรึมเลย
เฮฮาปาจิโกะดีจริงๆเลยสนุกหนานกันทุกคนเลย
หนุ่มโยอย่าทำหมากตกสิเดี้ยวโดนจับปรับทำพื้นสกปรกนะ55+
หลานแสบน้อย-ทำร้ายคนแก่บาปเด้อหลานกรรมตามทันฟันปลอมหลุดเลยหลาน55+
หนุ่มรั่ว-ยังหล่อได้อีกนะดาราก้องี้ละ56+
1

จำนวน

กรี๊ดด !! มาเยี่ยมแม่มดค่า
เปิดบ้านใหม่ตูนมาช้าสุดเรย T^T
แต่ก้อรักแม่มดน้า จุ๊บบๆ -3-
1

จำนวน

เ ห อ ะ ๆ. . สมกับการรอคอย.
1

จำนวน

ลุงสม  แหะ ๆ ก๊ะเปิดบ้านเพื่อต้อนรับทุกคนโดยเฉพาะนี่คะ

ตูน  มาช้าดีกว่าไม่มานะ

ยัยที่รัก  รอคอยเค้าหรา  ดีใจจัง

ง๊า สงสัยต้องกลับไป ลับเขี้ยว ก่อนละ

จะได้กัดและดูเลือดเจ้าของบ้านสักหน่อย
1

จำนวน

• gift_suthasinee

^
^
^
พี่เป็นยุงหรอคะ (=_=) อย่ากัดยัยกี๊ฟท์นะพี่
ดีใจด้วย มีที่สิงเป็นหลักแหล่งแล้ว คุณแม่มด
มีบ้านแล้ว ก็ยังไปบ้านเราได้นะ มามะมาจุ๊ฟ ยินดี

ต้นฉบับโพสโดย llPinkyll เมื่อ 3-4-2010 00:51
แต่เจ้าเขม ฝันปลอมกระเด็นแล้วละ ฮ่าๆๆ

พี่แนท ฝันปลอมเป็นยังไง แล้ว ฝันไม่ปลอมเป็นไง ฮี่ๆๆ  ฮ่าๆๆ
1

จำนวน

• gift_suthasinee

ต้นฉบับโพสโดย gift_suthasinee เมื่อ 3-4-2010 01:20
แสบ  ค่าฟันปลอมเท่าไร  เดวไปรีดไถเขมมาให้

เจ้ากิ๊ฟ แก่แล้ว เริ่มสับสน ป้าว่าฟันปลอมเจ้าเขมกระเด็น แล้วทำไมต้องไปรีดไถเจ้าเขมอีกหล่ะ เจ้าของฟันปลอมก็ต้องหาใส่เองอยู่แล้ว ไม่ต้องรีดไถ

ต้นฉบับโพสโดย นังหน้าตอบ เมื่อ 3-4-2010 18:12

พี่แนท ฝันปลอมเป็น ยังไง แล้ว ฝันไม่ปลอมเป็นไง ฮี่ๆๆ  ฮ่าๆๆ

น้องรอ อันนี้ป้าว่าหนูต้องลองใส่ดูเอง เพราะป้าก็ไม่รู้ ป้าฟังเค้ามาอีกทีนึง
พี่ชายซ่า  อะนะ  ฮ่าๆ ๆ  วันไหนเชิญได้เรยค่ะ  อิอิ  จะลับเขี้ยวไว้เหมือนกัล  >///<

ยัยที่รัก  เป็นห่วงเค้าด้วย  

น้องรอ  จุ๊ ฟ ฟ ๆ  จร้า  พี่มีที่สิงสถิตย์เป็นหลักแหล่งแย้ว  แวะไปบ้านน้องรอด้วย

พี่แนท  เค้าก๊ะหมายถึงฟันปลอมยัยแสบอ่ะแหละ  แต่ถามดูว่าราคาเท่าไร  เค้าจะได้ไปไถตังค์ยัยแสบ  ไปซื้อมาฝากยัยแสบไง  อิอิ

----

วันนี้ขอโทษทุกคนที่เอาแต่ซุ่มนะคะ

เหตุมันก๊ะเพราะว่าวันนี้ความรู้สึกมันแย่ ๆ  

เครียด ๆ มากไปหน่อยนึงเท่านั้นเอง

แต่ไม่ต้องห่วงนะคะ  จะรีบหาย  และกลับมาป่วน  

มากวนใจทุกคนเหมือนเดิม
นอนหลับฝันดีนะ คร๊าบ น้องกิ๊บ ถ้าเครียดมาก ก็ต้องพักผ่อนมากๆ นะ คร๊าบ..บุ๋ย บุ๋ยย ย คร๊าบ
ฝันดีนะแม่มด

ซุ่มจิงซุ่มจัง  55
ป๋ามง  คร้า  ตอนนี้ตาบวม  ตาช้ำแระอ่ะ   จะพักผ่อนเยอะ ๆ เรย

บุ๋ม  55++  ซุ่มจริง ๆ จัง ๆ นี่แหละ

----

วู๊ ๆ  ๆ  ชีวิตต้องสู้ต่อไป
กลับไปยังรายบอร์ด