กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น่ารักมากๆเรยครับ

ชอบมาก~~

กี๊กกันปะ

[ แก้ไขล่าสุด อะฮิอะฮิ เมื่อ 7-4-2010 04:27 ]

พี่เวช  อย่ามาม่อ  ยัยที่รักเค้า

เดวฟ้องน้องตาล

---  

ยัยที่รักตื่นแย้ว

เอาเป็นได้นอนยังดีกว่า +55

[ แก้ไขล่าสุด อะฮิอะฮิ เมื่อ 7-4-2010 04:28 ]
  ~  ยังไม่ตื่นอีกหรอครับ

นอนไปไหนเนี่ย

นอนซึมซับความสวย +55

[ แก้ไขล่าสุด อะฮิอะฮิ เมื่อ 7-4-2010 04:29 ]
เจ๊ๆ ๆ สู้ๆ 555+

อย่างนี้ต้องไบก้อน !!

แหม คุณน้อง  +55

[ แก้ไขล่าสุด อะฮิอะฮิ เมื่อ 7-4-2010 04:31 ]
โย่วๆ เจ้โหด
ยินดีด้วยค๊า

ทีมงานคนใหม่
ช้าไปไหมว๊า ?

ทันค่ะ อยู่กันอีกนาน

[ แก้ไขล่าสุด อะฮิอะฮิ เมื่อ 7-4-2010 04:32 ]
ยัยที่รัก

ขอยาแก้อาเจียนหน่อย

ปวดหัว

อ้วกใส่เค้ามา

[ แก้ไขล่าสุด อะฮิอะฮิ เมื่อ 7-4-2010 04:33 ]
สวัสดี คร๊าบ น้องแพต ดูแลสุขภาพด้วยนะ คร๊าบ..

พี่ไม่รู้หรอ น้องขาดคนดูแลอะ *-*

[ แก้ไขล่าสุด อะฮิอะฮิ เมื่อ 7-4-2010 04:34 ]
แง่มๆๆ แวะมาทักยามดึก คริๆ

มาตอนไหรนิ +55 ไม่ทันเห็น

[ แก้ไขล่าสุด อะฮิอะฮิ เมื่อ 7-4-2010 04:35 ]
เจ้แพรดด ~ ~
^
^
ร้องอารายหัวฟู
พี่แพตคะ ตอนนี้กระต่ายเฟินจะเป็นหมาแล้วค่ะ

ตั้งแต่มันเริ่มพุ่งใส่นกกระจอก มันก็ไปพยายามปีนแท๊งค์น้ำ

ที่หนักที่สุดคือมันแทะล้อรถพ่อเฟินอ่ะคะ

ถ้าย่างให้พี่แพตกัน มันจะรสชาติเหมือนเนื้อหมามั้ยคะ -*-

เนื้อกระต่าย ก็ต้องเป็นกระต่ายซิ (=__=)

[ แก้ไขล่าสุด อะฮิอะฮิ เมื่อ 7-4-2010 16:06 ]
ยัยที่รัก  

จะผิดมั๊ยถ้าเค้าจะเลิกแกล้งโง่

และพูดออกไปเลยอ่ะ

เค้าทนมาหลายวันแระนะ

ทนที่จะเห็นคน ๆ นึงม่อสาวอื่น  ทั้ง ๆ ที่เค้าอยู่ตรงนั้นอ่ะ

ตอนแรกไม่ได้ติดใจอะไรเลยนะ

แต่หลายอย่างมันทำให้เค้าระแคะระคายมาหลายวันแระ

จนวันนั้นเค้าถึงได้แน่ใจ  และรอที่จะเช็คความถูกต้องอ่ะ

แล้วมันก๊ะจริงอย่างที่เค้าคิด  

วู๊ ๆ ๆ   เค้าจะทำอะไรบางอย่างแระ  

ซึ่งผลมันอาจจะเป็นการทำร้ายตัวเองก็ได้

ฮ่าๆๆ   อย่างมากก๊ะแค่ร้องไห้  จะเป็นไรไปเนอะ

น้ำตา ไม่ช่วยอะไร เคยได้ยินปะ

[ แก้ไขล่าสุด อะฮิอะฮิ เมื่อ 7-4-2010 16:08 ]
พี่อยากดูแลนะ น้องแพต แต่ตัวน้องแพต อยากให้พี่ดูแลหรือเปล่า ร่า คร๊าบบ..อยากบอกว่า คิดถึง มาก คร๊าบ

(><)  ไม่อยากค่ะ 55 พอดี สันโดดกับชีวิตค่ะช่วงนี้
ขอบคุณความรู้สึกดีๆที่ให้กันค่ะ ปลื้มใจนะเนี่ย

[ แก้ไขล่าสุด อะฮิอะฮิ เมื่อ 7-4-2010 16:11 ]
ฝันดีกันในคืนนี้ค่ะ ใครนอนไม่หลับ จะอดเจอเค้าในความฝัน ฮิฮิ
(ไม่ต้องรีบกินกาแฟ)
ร้องไปแระ

ไม่ได้ช่วยอะไรให้มันดีขึ้นเรย

ตบๆ

[ แก้ไขล่าสุด อะฮิอะฮิ เมื่อ 8-4-2010 04:48 ]
กลับไปยังรายบอร์ด