กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น้องเตย -- แต๊สจ้ะ มาเยี่ยมบ่อยๆเน้อ

นุ่น --  ดีใจอย่างแรงกับหนังสือด้วยนะนุ่น เทน้ำเทท่า แก้ผ้าหาทางรอด

บุ๋ม --  แต๊สๆ หลายๆยัยถึกซี่
ดีใจด้วยนะค่ะ  ยินดีตอบรับ  ทีมงานคนใหม่ค่ะ

คริคริ
ยินดีด้วยค่ะ
แวะมาบ้านเรามั่ง
มาบอกพี่สาวว่า

ฝันดีจ้า
ยัยทีั่่รัก

ทำไมบวกคนอื่น 18

แต่บวกจั๊นแค่ 10 อ่ะ

แบร่ๆๆ
สวัสดี คร๊าบ น้องแพต เปิดบ้านใหม่ ขอพี่อยู่ด้วยได้ป่าว คร๊าบ..ยินดีด้วย ที่สีสวยงามขึ้น นะ คร๊าบ
ยินดีด้วยน๊า ^^

ข้างบนโน้นอ่ะ อย่าให้มาอยุ่ ไปอยุ่สะทุกบ้านเรย
นิสัย ยน่าลอก กเลีย นแบบค่ะ 5 55
พี่โย -- จุ๊ฟๆ

น้องรอ -- จุ๊ฟๆ

ลิน -- ฝันงามๆมู๋น้อย

กี๊ฟท์ พาดไปหนึ่ง ก็ต้องพาดต่อไป 55

ตีตี้ -- Welcome เลยค่า

กุ้กจัง --  อ้าว งั้นเร๊อะ  

เขม -- เป็นประจำอยู่แล้ว ยังจะลอกอีกหรอ 55

[ แก้ไขล่าสุด อะฮิอะฮิ เมื่อ 1-4-2010 18:45 ]
กลับมาตามคำเรียกร้องของหัวใจเช่นกัน
อย่างนี้  เค้าเรียกว่ารักกันจริง
บางครั้ง  ในบางสิ่ง

เค้าก๊ะโง่จริงอ่ะแหละ

เพราะฉะนั้นกรุณาด้วยนะ

^ ^

ถ้าไม่บอก  เค้าก๊ะไม่อยากรู้  และก๊ะจะไม่รู้เลยตลอดไป
ลอก กก จิค่ะ
ไหน ๆ เทส ๆ (=_=) นี่ล่ะค่ะ ใช่เรย ย  5 5
กี๊ฟท์ -- หาเองในคลับทีม แกควรจะหาอะไรอ่านบ้างนะ

เขม -- (=___=)
อ่านนะ

แต่ไม่เข้าใจว่าจะสื่อถึงเรื่องไรอ่ะ

งง

(08:33 ) อะฮิอะฮิ - มาง้อ ยัยกี๊ฟท์ ~

หายงอนแระ

รักแก

กลับไปยังรายบอร์ด