กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ครับทักทายน่ะ.. น้องเมย์.. น่ารัก  หุหุ
อารายยย รู้ได้ไง ว่า หนุ่มเยอะ อิอิ

เดะเหอะนะ คริๆ^^

เดะจิฟ้อง ITV   55
ก็เห็นอะจิ...

หนุ่มเต็ม hi เลยน่ะ...

ก็น้องเค้าน่ารักนิน่า.. ธรรมดาเนอะ..

หุหุ ... จะฟ้องแต่ ITV อะจ้า..

เปลี่ยนไปฟ้องศาล (ไคฟง) บ้างก็ได้น่ะ.. หุหุ
ตะเองก้อสาวเต็มไฮเหมือนกันแระ คริๆ >w<''

เค้าม่ายน่ารักนะยะ แงๆ

ศาลไคฟงมันไกลไปอ่ะพี่แทน ไปตั้งเมืองจีน

ขอเป็นศาลเจ้าหน้าบ้านก่อนละกัน โอเคมิคะ คริๆ
ยินดี ที่ได้รู้จักนะ คร๊าบ..
โอเคๆ ศาลเจ้าหน้าบ้าน ก็ดี...

อย่าลืมขอเส้นด้วยละ.. หุหุ

ขอน้ำแดงน่ะ.. ชอบมากมาย...

น้องเฟิร์นบ้า.. บอ
ป๋ามง : เจ้าชายชาร์มมง นี่บ้านพี่ชายหนูเอง รู้จักกันไว้นะ งิงิ

คุลแทนไท :  พี่แทน เรปบนพี่อ่ะ เจ้าชายชาร์มมง อิอิ ป๋าประจำบอร์ด หุหุ รักกันไว้นา

ดีชิมิล่ะ ศาลเจ้าหน้าบ้าน ไกล้ดีเหอๆ

พอดีหนูไม่มีน้ำแดงอ่ะพี่แทน เอาน้ำเขียวแทนได้มะ อร่อยนะ

เดะจิใส่โซดาให้ด้วย คุคุ  

เพิ่งรู้หราคะว่าหนูบ้าอ้ะ 55

พี่แทนนี่ก็เก่งนะ คุยกะคนบ้ารู้เรื่องด้วยอ้ะ

งั้น

แสดงว่า เราบ้าพอกัน ก๊ากก  
ดีค๊ะ

ชื่อปรางค่ะที่รักเฟิร์นจัง

ยอนดีที่ได้รุจักค๊ะ

แอดไปแร้วนะค๊า
เจ้แม ว วไม่ต้อ งใส่บิ๊กอา ยเร ยยคะ 55 5
มะปรัง -- ม่ายต้องมาทำตาเยิ้มเยย พี่ชายคนนี้หวงๆๆๆ

น้องแสบ -- แง่มๆๆ แวะมาบ่อยๆนะ อยู่กะพี่เค้า 2 คน ชั้นเหงา 55+

พี่แทน หายไปหนาย ไปปะแป้งสาวๆมา เพลินล่ะเสะ อิอิ
แทนไทน่ะ ยินดีที่ได้รู้จักน่ะ  ปราง กะ เขม   

เพื่อนน้องเฟิร์นนิ น่ารักทุกคนเลยน่ะ หุหุ
แหมๆๆ เห็นใครก้อน่ารักทุกคนแหละนะ คุลแทนไท 55+

ปรัง กะ เขม

อย่าปายหลงคารมอาเฮียเค้าน้า =[]='
แหมๆ พูดซ่า  พี่ไม่ได้หื่นเหมือนน้องเฟิร์นหรอกจ้า... หุหุ

พี่เสียหายนะเนีย...
ต๊ายย  ชั้นหื่นก้อหื่นเปิดเผยย่ะ คุคุ

ม่ายเหมือนพี่แทนหรอก แอบหื่น 55+

อันตรายก่าเฟินเยอะ~
จ้าๆ ยังไงก็ได้จ๊ะ พี่ยอมทุกอย่างอะน่ะ..

แต่ช่วยส่งรูปมาให้หน่อยน่ะ หุหุ
กลับไปยังรายบอร์ด