กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ลุ้นรางวัลพิเศษกับ หวยออนไลน์ Hi5thai

ยามตรวจหวยทุกวัน ช่วงนี้สงสัยคนดวงไม่ค่อยดีกันเลยไม่ค่อยมีคนถูกรางวัล

พลอยทำให้คนตรวจก็เศร้าใจไปด้วย จัดประกวดเค้ายังมีรางวัลชมเชยเลยเนอะ

งั้นถ้าเป็นหวยต้องเป็นรางวัลพิเศษ สินะ

เนื่องเป็นเวป hi5thai ก็ต้องไม่เหมือนใคร

ทางทีมงานขอประกาศเพิ่มเติมรางวัลพิเศษ หวยออนไลน์ Hi5thai ดังนี้

รางวัลพิเศษ คือ หมายเลขที่เป็นเลขกลับของหมายเลขที่ประกาศประจำงวดนั้นๆ

ยกตัวอย่างเช่น

งวดประจำวันที่ 13 มีนาคม 2553

14-3-2010 12:30

เลขที่ออกคือ 40
ผู้ที่จะถูกรางวัลพิเศษนี้ได้ จะต้องแทงหมายเลข 04 นะจ๊ะ

ซึ่งจะได้รับรางวัล คือ เงินรางวัล 10,000 Zenny และ พลังน้ำใจ 25 แต้ม

หมายเหตุ กรณีงวดที่ออกเลขดับเบิ้ล ขอยกเลิก รางวัลพิเศษค่ะ

โดยรางวัลดังกล่าวเริ่มงวดวันที่ 15 มีนาคม 2553 เป็นต้นไป

เพื่อนๆ คนไหนสนใจร่วมลุ้นรางวัลหวยออนไลน์ Hi5thai ได้ ที่นี่

ซึ่งกติกาการลุ้นรางวัลหวยออนไลน์ เพื่อนๆ สามารถอ่านรายละเอียดเพิ่มเติม ได้ ที่นี่

ขอให้เพื่อนๆ โชคดีนะคะ

ขอบคุณค่ะ

โต๊ด ซินะคับ

--

กำแท้ผม  แทง 11 ทุกงวดด้วยคับ
ง่าย ๆ ก็ คือ ถูกโต้ดใช่ไม๊ค๊ ^^
อ่ะน่าสน นคะ
น่าโสน ดีนะคะ

ดีจังเลยครับ ^^
ยังงี้ก้อค่อยได้ง่ายขึ้นหน่อย

งิงิ
น่าสนนะคับแล้วไปแทงตรงไหนคับ
รีบจัดมาไวๆ เลย คร๊าบ ป้าแนท คนสวย..
น่าลุ้น  น่าลุ้น

หุหุหุ~
ว๊าวว
น่าลุ้น มากขึ้นอีก ๆ
อิอิ

น่าลุ้นอ่าคับๆ
โอ้วเย่ๆ อ่าห้ะๆ

เราแทง 55 ทุกที

ง่า บ่อได้โต๊ดด
มะกี้แทง 33 ไป
กลับไปยังรายบอร์ด