กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เจ้บอกไม่เอาผัดไทย ย
เราเอาผัดหมี่มาฝาก กค๊าา
55 5

ได้ๆ เดียวเม้นๆ

ตอนนี้ งานเยอะน่ะ
หาย ยไปไหนค่ะเจ้
กลับมาแว้ว  !!

งานยุ่ง นิด สนึงส์  จายนะจ๊า สำหรับผัดหมี่ คริๆ

จุ๊บๆนะเขมจ๋า
วัดดีคีาฟพี่กี้จัง ^^

แวะมาหาอะไรกินอ่ะค๊าฟ

กินได้เรย ตามสบายน้องกี้คุง คริๆๆ
      ของกินเพียบ เคเอฟซีป่ะ
          จาดห้าย

23-3-2010 01:20

1

จำนวน

• KiieKung

กี้ไม่แวะไปบ้านเค้าเรยอ่ะ

http://www.hi5thai.com/thread-112790-1-1.html
เคเอฟซี -0-*
  กินแต่อาหาร ฟาสฟูด ถึงว่า ดูกีกี้ สิ อ้วน เลยอ่า

ฮ่าๆ
หวัดดีครับ แวะมาบ้านพี่กี้ อิอิ  แมนฯยูสู้ๆ
สวัสดสาวกี้สบายดีไหมลุงแวะมาแปปฝันดีนะบาย
แ ว ะ มา ห ลอ น
โหย ดี จาย ดี จาย

ลุงสม  --- แวะมาเยี่ยม  แร้วฝันดี แค่เนี่ย

ตัวป่วน ---- เคเอฟซี อยากกินไม๊ เด่วจัดห้าย

น้องก๊อฟ --แวะมา แค่เนี่ย ชิส์ แมนยู อีกแระ 55++

คุงโน๊ต ---- ไม่อ้วน จร๊า แค่ อวบๆนิดสนึง คริๆๆ

เจ๊แพต ---- แวะมาหลอน หรอจร๊า ยังดีนะที่แวะมาหา จุ๊บๆๆจร๊า   

กิฟท์ ซี่ ---- มิส  นะจ๊ะ  แวะไปหลายวันแร้ว นะ บ้านกิฟท์อ่ะ
ขอโทษทีช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเลยแวะมะมาแบบ
แวปๆนะสบายดีไหมละพักผ่อนบ้างนะลุงไปละ
บายๆรักษาสุขภาพด้วย
หวัดดี"กี้"นะครับ

ฝันดีนะ

ไปแระ!

กลับไปยังรายบอร์ด