กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[Hi5 สาวสวยน่ารัก] ~~ ♥☻ Café KiejunG ™ ●▂● ♥☻ หา เพิ่ล เข้าแก๊งค์ ป่วน กัน ♥☻

♥☻     เช่อ  กี้  น๊า  อยาก มี เพิ่ล อีก เยอะๆ น๊า             รัก ทุก คน ที เข้า มา เมนท์ เนอะ คริ คริๆ    ♥☻

14-3-2010 00:55

เมาท์ มันส์ ที่นี่  http://kiejungza.com

14-3-2010 00:55
3

จำนวน

• KiieKung

• Khem_ka

• moonat69

หวัดดีค่ะ
ชื่อมิวนะค่ะ
น่ารักจัง รูปสั่นหัวดุ๊กดิ๊ก อิอิ
ยินดีที่รู้จักชื่อลุงสมคับ
ยินดีที่รู้จักค่ะกี้

เค้าชื่อกิ๊ฟท์นะคะ

^ ^

แอดมาคุยกันนะคะ

อยากรู้จักค่ะ

มิส ๆ ๆ เจ้จัง งเรยยคะ
น้องมิว  >>>>>>>   ดีคร๊า  แอดเข้ามานะคร๊า
                        น้องนัท >>>>>>>    พี่อยากจะบอกน้องว่า น้องสวย เหมือน พลอย เฌอมาลย์
                                                      มาก เรยคร๊า

ลุงสม  >>>>>>>>     แอดมายังคร๊า 55++
              นู๋กิฟท์ >>>>>>>     กิฟท์ซ๊ น่ารัก จัง มีแฟนหลายคน มากโดยเฉพาะสาวๆ เปงทอม
                                                       ป่าวเนี่ย คริๆ

ตัว ป่วน >>>>>>>>    ปิดเทอม มาป่วนเยอะนะน้อง 55++ พี่รอน้องที่บ้าน พักตากอากาศ ของเรา คริๆๆ  

ร๊าก ก ทุก คน นะ ฮ้าๆ

[ แก้ไขล่าสุด patthanan เมื่อ 15-3-2010 00:22 ]
บ้านพักตากอากาศ 55 5
หวัดดีครับ พี่กี้ ป๋มแวะมาทักบ้านพี่อะครับ
  กีกี้ มา หาเพื่อน เลยหรา ฮ่าๆ
ตัวแสบ ----  กลับบ้านเรา นะ เหงาๆ 55++
      น้องกลอฟ์  ----  ขอบคุณนะคร๊า ทีแวะมาเยี่ยม น่ารักจัง คริๆ
            คุณโน๊ต ------ ไฮ5 อ่า เมนท์ๆด้วยเนอะ หายเงียบเรยนะ อิอิ

เฮ้อ !! บ้านเรา เงียบจัง
มาแร้ว วว  ๆ ๆค่ะเจ้
ลุงยังไม่ได้แอตหลอกยังไม่ว่างนะเดี้ยวกลับไปทำงานจะแอตไปคับ
สาวกี้ก้อดูแลสุขภาพนะ
ต้นฉบับโพสโดย Khem_ka เมื่อ 18-3-2010 04:23
มาแร้ว วว  ๆ ๆค่ะเจ้

อ่าจร๊า คิดถุงน๊า ตัวป่วน
         อย่าลืม บ้านพัก ตากอากาศ ของเรา
          เจ้าบ้าน ยังไม่มา 55
ต้นฉบับโพสโดย เบสทรูส เมื่อ 18-3-2010 09:24
ลุงยังไม่ได้แอตหลอกยังไม่ว่างนะเดี้ยวกลับไปทำงานจะแอตไปคับ
สาวกี้ก้อดูแลสุขภาพนะ ...

อ่าคร๊า ลุงก้อดูแล เทคแคร์ ตัวเองนะคร๊า
        นู่ก้อ เปงห่วงลุง เช่นกันน๊า  
กลับไปยังรายบอร์ด