กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สาวส้มกลับมาแล้วเหรอสงกานต์เตรียมไปเที่ยวเติมที่เลยสิ
เที่ยวเผื่อลุงด้วยเด้อ55+เช้าแล้วหลับฝันดีนะพักมากๆละ
กลับมาบ้านแร้วลุง พักยาวถึง 15 ค่ะ

คงพาแม่ไปเท่วต่างจังหวัดพักผ่อนกันอะคะ

นานๆๆจะอยู่ด้วยกัน ง่าส์นอนทั้งคืนแร้วลุง
มาเที่ยว สุพรรณ ป่ะ คร๊าบ..จะได้พาผมไปด้วย คร๊าบ ฮ่าๆๆ
ม่ายได้ไปคะพี่มงดี จะไปไหนยังมะรุ้คะ อิอิ
แวะมาทักครับเจ๊ส้ม
สวัสดีจ้ากอล์ฟ ใจน้าที่มาทักทายเจ๊
เรา โบ๊ท ยุ18

ยินดีที่ด้ายรู้จักครับ
ยินดีที่ได้รุ้จักจ้าน้องโบ๊ท
ตื่นมาทักทายแขกแต่เช้าเลยนะสาวส้ม
เป็นไงได้อยู่บ้านสบายดีนะยังไม่จัด
โปรแกรมอีกเหรอพอดีไม่ได้ไปกันนึกไม่ออก
ก็พาแม่ไปไหว้พระก้อได้นะสาวส้ม
สวัสดี ตองเช้า คร๊าบ นู๋ส้ม ไหนๆ ก็มีโอกาสพักผ่อนแล้ว ก็ถือโอกาสชาร์ตแบตให้ตัวเองให้เต็มที่ เพื่อที่เราจะได้พร้อมกลับไปรุยกะสิ่งที่เราต้องรับผิดชอบอยู่ตอนนี้ นะ คร๊าบ เที่ยวให้สนุก นะ คร๊าบบ..
แวะมาทักทายครับผม

นี่ตะเอง!

สาวีดัด ส้ม! เราก็อยากรู้จักตัวนะ ดิเราชื่อ **กุหลาบซ่อนพิษ**
ดีทุกคนเรยจ้า

เย็นละหม่ำๆๆกันด้วยนะคะ
อิอิ แวะมาม๊วฟๆ เจ้าของบ้านก่อนนอนงิบ ^^'

ฝันดีนะค้าพี่ส้มขา~
คิดถึงส้มอ่ะ

อิอิ
กลับไปยังรายบอร์ด