กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น่ารัก อ่ะคับ  - -  

สมัครเปงแฟนคลับได้มั้ยคับ

กิ๊ว ๆ   --  
  ทักทายครับส้มเช้ง
ลั๊กส้มจัง

ส้มหายไปไหนเนี่ย

มากอด ๆ กัล
แอดแล้วเน้อ พี่ส้ม คนสวย
บลูซีโร่--ค่ารับแอดให้แร้วนะคะ

พี่ดีดี้--กรำซะงั้นอ่ะคะ ฮ่าๆๆ

กอล์ฟ--หวัดดีจ้า หม่ำๆๆด้วยเน้ออ

ที่ร๊ากกิ๊ฟ--พอดีงานยุ่งๆอ่ะจ้าทำงานแทนเพื่อนด้วยเรยมะได้เล่นแต่ตอนนี้ว่างล่ะ

รั่ว--จะสมัครเป้นแฟนคลับหรอได้ส ฮ่าๆๆ

โน๊ต--เรียกซะน่ารักเรยอ่ะ ฮ่าๆๆ ฉายาใหม่ ส้มเช้ง 55+

เตย--จ้ารับแอดให้แร้วนะจ้า ไงก่อเม้นมาคุยกันบ่อยๆๆนะจ้า

เย็นล่ะอย่าลืมหม่ำๆกันด้วยนะจ้าทุกคน จุบๆๆ

22-3-2010 16:10

ทักทายครับ

**บ้านนี้ครึกครื้นดีจัง

แวะมาทักทาย คร๊าบ อย่าลืมทานข้าวเยง น้า...ฮะฮ่า
อยากเปงแฟนกะสาวบ้านนี้
แม่มดแฟน น น แส บบ กิ๊ก กคะ 55 5
อ ย่ า ลื ม ท า น ข้ า ว เ ช้ า น ะ คั บ
ใครอยากเป้นแฟนเป้นกิ๊กบอกนร้า 55+

หม่ำๆๆกันด้วยนะทุกคน จุบๆๆ
โอ๊ย เจ้าของบ้านนี่ ดูกี่ทีก้อชื่นตาชื่นจาย

เอิ๊กส์ๆ
  อยาก เป็น เพื่อน กั๊บ อิอิ

อย่าลืมทานข้าวกันนะทุกคน ขอนอนก่อนเพิ่เลิกงานมา
ผมอยากเป็นคน ดูแลหัวใจเจ้ส้ม ได้มั้ยคับ --
กลับไปยังรายบอร์ด