กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

…Happy Birthday to yo_mod…∞ Ƹ̴Ӂ̴Ʒ ∞

เนื่องในวันที่ 8 มีนาคม 2553   นี้

เป็นวันคล้ายวันเกิดของ เจ๊โย (yo_mod)  ที่น่ารักของพวกเรา

ขอเชิญเพื่อนสมาชิก Hi5thai ทุกๆคน ร่วมอวยพรวันเกิด

เจ๊โย...วันเกิดปีนี้อาร์ก็ขอให้เจ๊มีความสุขมากๆ

คิดอะไรก็ขอให้สมหวังนะคะ...ขอให้ร่ำรวยและน่ารักแบบนี้ตลอดไป

เป็นห่วงเจ๊นะคะช่วงนี้ไม่ค่อยได้คุยเพราะงานยุ่งมาก

อย่าลืมเปิดของขวัญในไฮ 5 นะ...เทคแคร์ค่ะ

-*- Taonoi -*-

5

จำนวน

H B D      ครับ ขอให้มีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรง ครับ

มีความสุขสมหวังดั่งปราถณา คิดสิ่งใดทำสิ่งใด ขอให้ประสพแต่ความสำเร็จ

เจริญๆ ในหน้าที่การงานต่างๆ ครับผม

[ แก้ไขล่าสุด clarion เมื่อ 8-3-2010 01:11 ]
1

จำนวน

• yo_mod

HBD เจ้โยแม่ใหญ่ไฮ5คับผม

ขอให้เจ้สุขภาพแข็งแรงคิดสิ่งใดขอให้สมปราถนา

และให้เจ้โยอยู่คู่ไฮ5ไทยอย่างนี้ตลอดไป
1

จำนวน

• yo_mod

ขอให้มีความสุขมากๆนะคร๊า   

[ แก้ไขล่าสุด patthanan เมื่อ 8-3-2010 03:43 ]
1

จำนวน

• yo_mod

HAPPY BIRTHDAY TO YOU.

วันเกิดคนสวยในปีนี้

ขอให้พบเจอแต่สิ่งดี ๆ

คิดหวังสิ่งใดขอให้ได้ดังใจปรารถนา

มีความรักที่สดใส

มีความก้าวหน้าในการงานที่ทำ

มีสุขภาพแข็งแรง

สวยวันสวยคืนจ้า

1

จำนวน

• yo_mod

สุขสันต์วันเกิดพี่โย ขอให้มีความสุขมากๆเงินทองไหลมาเทมาครับ

1

จำนวน

• yo_mod

HBD คร่ะเจ๊โยคนจ๊วย
มีความสุขมากมายน่ะคร่ะ
คิดไรขอให้ได้ดั่งคำปราถนา
รักเจ๊น่ะ ม๊วฟ
1

จำนวน

• yo_mod

HAPPY BIRTH
DAY TO YOU.

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

1

จำนวน

• yo_mod

HaPPy Birthday ค่า คนสวย

>3<

1

จำนวน

• yo_mod

HBD*

สวย

รวย

แข็งแรง

Happy สุดๆ

นะค่ะ พี่สาวสุดสวย

อยู่คู่ hi5 THAI ไปนานๆ เว่อๆ เลยนะค่ะ
จะตามแทงหวยทุกวันเลย อิอิ

[ แก้ไขล่าสุด moonat69 เมื่อ 8-3-2010 09:27 ]
1

จำนวน

• yo_mod

HBD

มีความสุขมากๆนะคะ

สวยวันสวยคืน สุขภาพแข็งแรง คะ

1

จำนวน

• yo_mod

สุขสันต์วันเกิคคร๊าฟ

ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย

และสิ่งศักด์สิทธิ์ทั่วสากลโลก

ดลบันดาลให้เจ๊โย มีแต่ความสุข ความเจริญ

ยิ่งๆขึ้นไปนะฮะ
1

จำนวน

• yo_mod

สุขสันต์วันเกิด
คิดสิ่งใดสมความปราถณา   คิดสิ่งใดสมหวังดังใจหมาย
ทั้งร่างกายจิตใจผ่องแผ่ว    ไม่มีแล้วซึ้งทุกข์โศกและโรคภัย
ขอให้งานที่ทำสำเร็จเงินทองไหลมาเทมาสวยวันสวยคืนจ้า
1

จำนวน

• yo_mod

HBD น๊ะค๊ะ

มีความสุขตลอดไป

คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนา

ร่างกายแข็งแรง เงินทองไหลมาเทมา อิอิ

1

จำนวน

• yo_mod

เจ้โยครับ อาจจะมาช้าไปหน่อย แต่ก้อมาด้วยใจนะครับ

แฮปปี้เบิร์ดเดย์ ครับผม  ขอให้มีความสุขครับ

อย่าเครียจมากนะเจ้ -- เด๋วจาแก่กว่าเดิมอ่ะ   55+

- เอ้า !! ~~  ฉลอง ง --  ชน !!               -            แกร๊ง
1

จำนวน

• yo_mod

กลับไปยังรายบอร์ด