กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

…Happy Birthday to Therope…∞ Ƹ̴Ӂ̴Ʒ ∞

เนื่องในวันที่ 5 มีนาคม 2553   นี้

เป็นวันคล้ายวันเกิดของ น้องไผ่ (Therope)  สุดหล่อที่น่ารักของพวกเรา  อิอิ

ขอเชิญเพื่อนสมาชิก Hi5thai ทุกๆคน ร่วมอวยพรวันเกิด

คิดอะไรก็ขอให้สมความปรารถนานะไผ่

ตั้งใจเรียนหนังสือ...สู้ๆ...มีความสุขมากๆนะ

-*- Taonoi -*-

[ แก้ไขล่าสุด taonoi เมื่อ 5-3-2010 02:17 ]
3

จำนวน

HAPPY BIRTH DAY TO Therope ^^

ขอร่วมอวยพรวันเกิดด้วยคนนะ เจ้าฮ้า

ไม่ขอให้ร่ำรวย ไม่ขอให้ได้เกรดดีๆ ไม่ขอให้มีแฟนสวย แต่...

ขออย่างเดียว คือ ขอให้ มีความสุข

เพราะ ถ้ามีความสุข ทำให้มีกำลังใจ

เพราะ ถ้ามีความสุข ก็สามารถทำอะไรราบรื่น

เพราะ ถ้ามีความสุข จะนอนหลับฝันดีทุกคืน

เพราะ ถ้ามีความสุข จะอายุยืน แน่นอน

เพราะฉะนั้น ไม่ขออะไรมาก ขอให้ไผ่มีความสุขนะคะ^^

From

[ แก้ไขล่าสุด BluEZeRo เมื่อ 5-3-2010 03:04 ]
1

จำนวน

• Therope

ก้ะไม่มีไรจาบอก นอกจากว่า
HBD นะค่ะเฮี ยย ไข่ ขอให้มีความสุขาก ก ๆ
สุขภาพร่างกายแข็งแรง
อยู่แกล้งป่วนไปนาน ๆ เร ยย คะ 5 55
ก้ะขอให้สมหวังในทุกสิ่งที่ปรารถนานะคะ
1

จำนวน

• Therope

เหอะๆๆ

เพลง เน้อ

สุขสัน วัน เกิด น่ะ ไผ่ คุง

มี ฟาม สุข มากมาย น่ะคับ

ขอให้อายุมั่น ขวัญ ยืน เด้อ
1

จำนวน

• Therope

。◕‿◕。…Happy Birthday to Therope
1

จำนวน

• Therope

HBD น๊ะจ๊ะหวานใจ

มีความสุขมากๆๆนะ

มีแฟนน่ารักๆๆ คิกๆๆ

1

จำนวน

• Therope

HBD
1

จำนวน

• Therope

HBD

มีความสุขตลอดปีตลอดไปจ้าไผ่
1

จำนวน

• Therope

H B D ครับ ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ

คิดสิ่งใดก็ขอให้สมหวัง ครับ
1

จำนวน

• Therope

[img]http://t1.gstatic.com/images?q=tbn:jidx-NNQnhmzlM:[/img]

ขอห้ายมีความสุขมากๆน้าค้า

คิดสิ่งดัยขอห้ายสมหวัง

[ แก้ไขล่าสุด เมฆน้อย เมื่อ 5-3-2010 12:40 ]
1

จำนวน

• Therope

การที่เราจะมีความสุขได้นั้น

มันต้องกล้าที่จะเผชิญหน้ากับปัญหาต่างๆ

และผ่านมันไปให้ได้

แล้วจงมีความสุขกับสิ่งที่เลือก

แล้วเรื่องดีๆจะเข้ามาเอง
2

จำนวน

• taonoi

• moonat69

HBD จ้า
อายุประสบการณ์ชีวิตเพิ่มขึ้นอีก 1 ปีแล้ว ขอให้สุขสมหวัง
1

จำนวน

• Therope

HBD  

หล่อ

รวย

แข็งแรง

Happy สุดๆ ค่ะ

1

จำนวน

• Therope

แก่ขึ้นอีกปีแล้วนะ

ขอให้ปีที่ผ่านเป็นประสบการณ์ ให้ทำสิ่งดีในปีนี้นะจ๊ะ

มีความสุขหลายๆเด้อ

[ แก้ไขล่าสุด พรเด็กliverpool เมื่อ 5-3-2010 22:14 ]
HBD  นะค๊าบ ขอให้มีความสุขมากๆนะคับผม
กลับไปยังรายบอร์ด