กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[][][]~~ HBD เกี๊ยวซ่า ~~[][][]

l
l
l
l
l
l
l
l
วันที่ ๒๓ กุมภา เป็นวันคล้ายวันเกิดน้องเกี๊ยว ครบรอบ ๑๙ ขวบ

จิกะจัง23022534

ミ★

ϟϟ
ใครอยากให้พร สาวน้อยน่ารักคนนี้ เชิญ ได้เลยจ้าϟϟ

พี่ พร ขอ ให้ น้องสาว คนนี้ มี ความสุข มากๆ

คิดอะไรก็ได้ดั่งใจหวัง

โตขึ้นอีกปีแล้ว ขอให้สมองพัฒนาตามอายุนะ (555++..)

แต่ ลดความเอ๋อลงหน่อยก็ดีนะจ๊ะ !!

HAPPY BIRTHDAY จ้า
  ◄•♥

จุ๊บๆ

★• ◕‿◕✿

[ แก้ไขล่าสุด พรเด็กliverpool เมื่อ 23-2-2010 00:44 ]
4

จำนวน

HBD เจ๊เตี๊ยว
คิดอะไลขอให้สมปราถนาค๊าฟ
1

จำนวน

HBD เจ้เกียวเจ้าแม่รถทัวร์ขอให้มีความสุขมากๆนะคับผม
1

จำนวน

HBD ค่ะเจ้ ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง สมหวังในทุกสิ่งที่ปรารถนานะคะ :)
1

จำนวน

HBDนะจ๋ะ

มีความสุขมากๆๆนะจ้า
1

จำนวน

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดน้องเกี๊ยว ค่ะ ขอให้สวยวันสวยคีน เป็นทีรักของทุกคนทีเป็นคนดีค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด หนี่ง เมื่อ 23-2-2010 15:22 ]
1

จำนวน

สุขสันต์วันเกิดคับสาวเกี้ยวขอให้สุขภาพแข็งแรง
มีความสุขตลอดปีสอบให้ได้เกรด4เด้อคับ
1

จำนวน

H B D  น่ะ น้อง เกี๊ยว ขอให้มีความสุข มากๆน่ะน้อง นะ
1

จำนวน

HBD นะครับ ขอให้มีความสุขตลอดไปนะครับ สวยวันสวยคืน เฮงๆนะ ขอให้เจออสิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตนะครับ จุฟๆ

[ แก้ไขล่าสุด golflovecena เมื่อ 23-2-2010 16:56 ]
แฮปปี้เบิร์ด เด้ ป้าเกี้ยว แฮปปี้เบิร์ด เด้ แฮปปี้เบิร์ด เด้ แฮปปี้เบิร์ดเด้ ป้าเกี้ยว

แปะๆๆๆ
ขอให้ น่าเด๊กขึ้น
1

จำนวน

Happy Birth Day ครับ

ขอให้มีความสุข สวยๆ น่ารักๆตลอดไปนะครับพี่เกี๊ยว
1

จำนวน

ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะยัยเกี๊ยวเซ่อ

มีแต่สิ่งดี ๆ เข้ามาในชีวิตนะ
1

จำนวน

ขอบคุลพี่พรมากมายคร่ะ
ที่อุตส่าตั้งกระทู้ไห้
ของคุลพี่ๆทุกคนน่ะคร่ะ
ที่มาอวยพรวันเกิด
เกี้ยว ^^
เกี้ยวจะเป็นเด็กดี ตั้งใจเรียน
^^
3

จำนวน

HBD   น้า   ค๊า   

ขอให้มีความสุขมากๆๆนะค๊า

คิดสิ่งใดขอให้สมปราถนา

จาก  แบงค์   น้า  ค๊า

HBD  น๊าส์

มมีฟามสุขมากๆ นะ ค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด