กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[][][]~~ สุขสันต์ วันเกิด กอล์ฟ golflovecena ~~!!!

ヾ(>∀<☆ヾ)

(ノ><)ノ

(ノ≧∪)ノ

(。。;)

(ノ゜O゜)

ノ☆ (´ο`)♪  แมวจะเกิด ชิงแมวเกิด~♪   Σ(∀■∀#)

̄▼ ̄

̄▼ ̄

เนื่องในวันคล้ายวันเกิดน้องกอล์ฟ golflovecena(วันที่ ๑๘ กุมภา นี้)

v(=∩_∩=)v

へ(´∀`へ)

´∀`)*´∀`)♪

..... จากพี่พร

ขอให้น้องกอล์ฟ

มีความสุขมากๆ               คิดสิ่งใดก็ขอให้สมหวัง

เจอแต่สิ่งดีๆนะจ๊ะ !!......(^_-)♪

( ̄ー ̄) `)

เชิญ ชาว Hi5thai มาร่วมอวยพรเพื่อน กันค่ะ

(^o^)/

(≧∇≦)

ε=(/*>∀<)/

Let's GO!!     

[ แก้ไขล่าสุด พรเด็กliverpool เมื่อ 18-2-2010 01:43 ]
4

จำนวน

• clarion

• golflovecena

• b.k.school

• ล๊อกไวเล๊อร์

วันนี้นี่นา HBD นะค๊าฟพี่กอล์ฟ
คิดสิ่งใดขอให้สมปราถนา
1

จำนวน

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
HBD

มีความสุขมากๆๆนะคะ
1

จำนวน

ขอให้มีความสุขมากมายนะกอล์ฟ
ขอให้เจอแต่คนดีๆ
ห่วงน่ะ
รุป่าว
1

จำนวน

happy birthday จ้ากอฟ มาเปงคนที่เท่าไหร่หว่าอิอิ
แต่ก้มา55+มีความสุขมกาๆนะจ๊ะคิดอะไรขอให้สมหวังทุกประการ
อยากได้อะไรหลับตาลงอธิษฐานแล้วล้วงเงินในกระเป่าไปซื้อ อิอิ
1

จำนวน

กระผมก้อขอขอบคุณ คำอวยพรของทุกๆท่านนะครับ แล้วก้อขอขอบคุณที่มีคนทำกระทู้นี้ให้ ถึงแม้จะเต็มใจหรือไม่เต็มใจก้อตามนะครับ

HBD !

[ แก้ไขล่าสุด cawaii_gamzii เมื่อ 18-2-2010 22:56 ]
สุขสันต์ วันเกิดคุณ กอล์ฟ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง นะค่ะ
มี ความ สุข มากๆ นะคร๊า

คิดสิ่งใด สมความปรารถนา

รวย  รวย   ด้วยน๊า

จากเพื่อน สมาชิก ไฮ5ไทย จร๊า  

ขอให้มีความสุขมากๆนะค่ะ  คิดอะไรก็ขอให้ ได้ ทุกอย่างที่ตั้งใจ ไม่ว่าจะปีไหนๆก็แล้วแต่นะจ๊ะ

มีความสุขมากๆนะกอล์ฟ

คิดอะไรก็ขอให้สมปรารถนา

เพี้ยง !!!
ขอหั้ยมีความสุข

สมหวังน้าค้า

ขอหั้ยรวย
แฮปปี้เบิร์ดเดย์น้องกอล์ฟครับ ขอให้มีความสุขมากๆน่ะ
HBD. ขอหั้ยมีความสุขมากๆนะคะ
กลับไปยังรายบอร์ด