กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คือว่า พอ พรีวิว แล้วกดรีเทิร์นกลับ ภาพมันหายหมดเลยอะคะ
เปนเพราะอาราย ตอนพรีวิวิภาพก้อมะขึ้น -*-
ลองเลยละกัน
ไงก้อจะลองดูคับ มือใหม่หัดเล่นเหมือนกัน
ขอบคุงคร๊าบบบบบบบบบบบ

ขอบคุณคร่า

ขอบคุณมากเลยคร่า อิอิ เข้าจัยขึ้นเย้อเลย
แล้วจาไม่บอกโค้ดสี หรอ

อยากรู้ว่าสีไรต้องใส่โค้ดเลขไรอ่ะ

ทำตั้งหลายครั้งแล้ว

แต่ไม่รู้โค้ดสี เลยได้แต่สีดำ เซง
เราก็ทำตามนั้นนะ

แต่ทำไม mini section ถึงมีปันญาโหลดไม่ได้อ่ะค่ะ
*ปันหามากจัง - -*
อันนี่เป็นวิธีการทำสกินแบบมือใหม่.............
คร่าๆๆเรางงเหมือนเดิมอิอิแต่ก้อขอบคุนนะคะ
T_T   ไม่ยาก และ ไม่ง่าย ถ้าตั้งใจ

กว่าจะได้ออกมาแต่ละสกิน ใช้เวลาเหมือนกันเนอะ

ขอบคุณคับ  ที่ให้ข้อมูลดีดี

ลองผิดลองถูกไปเรื่อยๆ แต่ก็สำเร็จแล้ว
ขอบคุณค่า
ขอบคุณค่ะ
ลองทำดู อิอิ ......
-v[86I8iUk[[[

ฮี่ ๆ

ขอบคุณคับ

ขอบคุณคับ เดี๋ยวขอลองทำมั้ง^^

.......................................

ยังไงก็ขอขอบคุงมากเลยนะ................................
กลับไปยังรายบอร์ด