กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ต้นฉบับโพสโดย moonat69 เมื่อ 5-3-2010 19:46
  หนูชื่อนัทนะค่ะ แอด ลุงสมไปแล้ว รับหนูด้วยนะค่ะ

รับแล้วคับสาวนัท
ทักทายครับ คืนนี้นอนหลับฝันดีน่ะ
ค๊า า แสบน้อยจาสู้ๆน่ะค่ะลุง
ครับหนุ่มโน๊ตฝันดีเช่นกัน
ดีแล้วหลานแสบน้อยสอบเสร็จไปหาเตี้ยวเรือกินกันเด้อ
เย้ ๆ ๆ สอบเสร็จได้กิงเต๋วเรือ อ ค่ะ
รับแอดแระนะคะลุง

ขอบคุณที่แอดมาค่ะ

^ ^
ลุงทานข้าวด้วยนะคะ
ลุง ๆ ๆ ร้อน ๆ นี้ได้ไปเท่วไหนไหมค่ะ? -0-*
ตื่นแล้วค่าาา

7-3-2010 15:35

แฮ่ๆ ช่วงนี้ตื่นสาย ก่อนที่เรียนซัมเมอร์ทุกเช้า อีกไม่กี่วัน
สาวกิฟ-ขอบคุณที่รับแอตคับ
สาวออย-ทานแล้วละให้ขายดีๆนะ
หลานแสบน้อย-ม่ายได้ปายหนายเลยทำงานไปแต่ฝั่งพม่าร้อนสุดๆเลย
ลูกสาวพร-ช่วงนี้ก้อสนุกๆเพลินๆแล้วกันก่อนกับไปเครียดใหม่
แวะมาทักทายครับ

ดูแลสุขภาพ..ด้วยนะครับ

จ๊ะเอ๋

วัสดีคะลุง มะได้เข้ามานาน

สบายดีนะคะ เย็นล่ะหาไรใส่ท้องด้วยนะคะ
ลุงคะ

หาเวลาพักผ่อนเยอะ  ๆ  นะคะ

เหมือนลุงจะทำงานหนักเรยอ่ะ

เป็นห่วงนะคะ

หาอะไรทานให้ครบห้าหมู่เป็นประจำด้วยนะคะ
ลุงไปพม่ามาหรอ อ ค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด