กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อากาศร้อนๆ แบบนี้ น้ำแตงโมสักแก้วท่าจาดีนะค่ะลุง 5 55
เอามาคื นๆ ค่ะ 5 5 5
แวะมาทักทายครับลุงสม

ดูแลตัวเองมากๆน่ะครับ

ผมเป็นห่วงเสมอ
ลุงสมอรุณสวัสดิ์ยามเช้าค่ะ
ทักทา ยย ๆ ยามเย็น  นเจ้าค่ะลุง
อย่ าลืม ห ม่ำ ๆ นะค่ะ
แวะมาทักทายลุงสมยามดึกคับ

ย่องเบาหาของกิงก่อง หิวๆงับ
ลุงสมงานเยอะๆหรอคะอิอิ
เหมือนกานเลยแฮ่ะๆ2-3วันที่ผ่านมาทำนั่นทำนี่โอ้ยเหนือ่ยๆจังเลยค่ะ
แวะมาบ่น55+ วันนี้ก้ต้องทำๆเยอะอีกเหมือนเดิม
ก๊อกๆๆ

ลุงหายไปไหนหว่า
ลุงไปไหนแล้วครับ

คิดถึงๆ
หลานเขม-ขอบใจที่เอาน้ำแตงโมมาฝากเด้อ-ตั้งใจสอบนะหลาน
หนุ่มแจ้-ยังไม่ไปเที่ยวอีกเหรอขอให้เที่ยวให้สนุกนะ
สาวอุ้ม-ก้อยุ่งๆนิดหน่อยพรุ่งนี้ก้อกลับแล้วละ
สาวออย-พรุ่งนี้กลับแล้วขอให้ขายได้แยอะๆนะ
หนุ่มโน๊ต-ลุงสบายดีคับแล้วจะเข้าไปคุยด้วยนะอย่าลืมกินข้าวละ
เจ้าค่ะลุง จาตั้งใจหลับ เอ๊ย! สอบ บเต็ม ที่ค่ะ 5 55
ฝันดี ฝันหว าน ๆนะค่ะลุง -0-*
สวัสดียามเช้าค่ะลุงสม ^^
ลุงสมครับ ผมเจ็บมากๆเลยครับ
พ่โนตตัดใจสะ อิอิ

ลุงๆๆ เลี้ยงข้าวหน่อยสิคะ

วันนี้ไม่มีเงินเรย มะได้ขายของ

หลานเขม-จะตั้งใจสอบก้อดีแล้วจะได้สอบได้เกรดดีๆดังที่ตั้งใจไว้
สวัสดีสาวนุ๊ก-เย็นแล้วหาข้าวปลากินเด้อ
หนุ่มโน๊ต-ชีวิตคนเรามันก็มีทั้งสุขแล้วเศร้าคุกเครากันวันนี้เราอาจจะเจ็บ
             แต่มันก็จะเป็นบทเรียนสอบให้เราเข้มแข็งขึ้นลุงขอให้โน๊ตผ่านมันไปให้ได้นะลุงเป็นกำลังใจให้
สาวออย-ไปๆกินข้าวกันเดี้ยวลุงเลี้ยงเอง
  หนูชื่อนัทนะค่ะ แอด ลุงสมไปแล้ว รับหนูด้วยนะค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด