กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ชอบเหมือนกันเรยเด้อคับลุง ตามอ่านในเว๊ปเหมือนกันฮะ ชาชุเกะโหดอ่ะคับ
ลุงๆๆเย้นแร้วทานข้าวด้วยนะคะ
แวะมาส่งเข้านอนครับ

ฝันดีครับลุงสม
สวัสดีหนุ่แจ้-ช่ายเลยถ้าทาคาชิม่ายมามรหวังตายแน่เลย
สาวตาล-ขอบใจที่แวะมานะ
ขอบคุณหนุ่มโน๊ต
จะไม่อยู่4-5วันคับ พอดีขอเจ้านายกลับบ้านได้
เลยจะกลับไปหาลูกชายกับภรรยาที่กรุงเทพนานแล้วไม่ได้กลับเลย
บายๆทุกคนคับ
เดินทางปลอดภัยครับลุง
แวะมาทักทายครับ

สบายดีนะครับลุงสม

ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ

อิอิ ลุงสมมากรุเทพ อย่าลืมของฝากด้วยนะงับ แหะๆย้อเล่นน

เดินทางปลอดภัยงับป๋ม
หวัดดีค่ะ อย่าลืมรับแอดด้วยนะค่ะ
แอดๆค่ะปู่โสม อิอิ ลุงสม
สวัสดีค่ะลุง
  ลุงม่ายอยู่ ไปธุระ
แอบแวะมา

เจ้าของบ้านหายไปไหนน้ออ

1-3-2010 00:33

เอาน้ำมาฝากด้วยนะ อิอิ
แอ บบ มาดื่ มนน้ำ สับปะรด ด คะ 5 55
ฝันดี ฝันหวา นๆ นะคะลุง -0-*
หวัดดีตอนก่อนเที่ยงค่ะลุงไม่ไดเข้าเท่าไหร่เลยงานเยอะๆ
อิอิ hi5ก็ไม่ค่อยได้ตอบเลยค่ะแง่มๆๆคิดถึงลุงนะค่ะ
สวัสดีคับหน่มโน๊ตหนุ่มเวชที่เข้ามาทักทาย
สวัสดีหนุ่มแจ้ลุงไม่ได้เอาของมาฝากนะขอโทษด้วย
สวัสดีสาวษาสบายดีไหม
สวัสดีสาวจู๋มลุงแอตไปแล้วนะ
สวัสดีลูกสาวพรที่เอาน้ำมาฝากพ่อเข้ามากรุงเทพแล้วพอดี
   ลูกชายไม่สบายเข้าโรงพยาบาลก็เลยยุ่งๆนะเพิ่งออกจาก
    โรงพยาบาลได้วันนี้เองพรุ่งนี้ต้องพาไปขอสอบย้อนหลังนะ
หลานเขมแอบมากินน้ำลุงหมดเลยนะ55+
สาวอุ้มทำงานหนักก็หาเวลากินและพักผ่อนบ้างนะลุงเป็นห่วง
ปล.เดี้ยวลุงกลับไปจะเข้ามาคุยใหม่นะบายๆโชคดีและขอให้ฝันดีทุกคน

[ แก้ไขล่าสุด เบสทรูส เมื่อ 1-3-2010 22:17 ]
กลับไปยังรายบอร์ด