กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แหม ๆ ลุงสมหาเพื่อนด้วย ? , ! ๕๕ +

นัทแวะมาแอดน้า ,, ! เช้าแล้วตื่นหรือยาง ~ ?
สวัสดีคะลุงสม
สวัสดีตอนเช้าสาวนัท-สาวออยทำงานแต่เช้าเลยนะ
วัสดีจ้าลุง

ทานข้าวด้วยนะคะ
กราบเรียนคุณลุงที่เคารพแฮ่ะๆมาแบบสุภาพเลยอิอิหวัดดีก่อนเที่ยงคะ

ทานข้าวๆค่ะคุณลุง ลงท้ายรักและเคารพคิคิ
สาวษา-อย่าทำงานหนักมากละลุงกินข้าวแล้วละ55+
สาวอุ้ม-ม่ายต้องขนาดนั้นก้อได้เด้อ กินข้าวแล้วละ
แวะมาทักทายครับลุงสม

อย่าลืม กินข้าวเย็นนะครับ

ดูแลตัวเองมากๆด้วยครับ

ผมเป็นห่วง
หวัดดีลุงโสมเช่นกันคับ ผู้อาวุโสแห่งหมูบ้านโคโนฮะ แหะๆ
ฝานดีนะคะลุงคืนนี้
ฝันดีเช่นกันครับ

คนข้างบน ก็ฝันดีน่ะครับ

รักเสมอ
ลุงสมตื่นยังหว่า
อิอิ *
หนุ่มโน๊ต-สาวษาขอบคุณที่เป็นห่วงลุงหลับสบายดีแต่ม่ายฝัน
หนุ่มแจ้-ลุงม่ายช่ายยาสมุนไพรเด้อ-แต่หมู่บ้าบโคโนฮะชอบนารุโต55+
หนุ่มเอ็กซ์-ตื่นนานแล้วคับ
แหะๆลุงสมชอบดูนารุโต๊ะด้วยหรอคับ
ต้นฉบับโพสโดย snowyjang เมื่อ 23-2-2010 15:52
แหะๆลุงสมชอบดูนารุโต๊ะด้วยหรอคับ

ชอบคับถ้าว่างมีเวลาก้อดูนะแล้วก้อตามอ่านในตด้วยนะ
แวะมาทักทายครับ

ลุง สม อย่าลืมกินข้าวเย็นนะครับ

ดูแลสุขภาพมากๆนะคับ

ผมเป็นห่วงเสมอ
กลับไปยังรายบอร์ด