กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ทักทายครับ

พี่ สม น่าจะเอา รูป ลง ไว้โชว์ น่ะครับๆ
ช่ายคะเอารุปโชว์ในนี้หนอ่ยค่ะอิอิ
จาเที่ยงแล้วทานข้าวค่ะอิอิ
แวะมาทักทายครับ
หวัดดียามเช้าค่ะลุง
ว่าแต่ลุงไปหรือยังอิอิ
แบบนี้ก้เหงาแย่เลยดิไปด้วยดีไหมเนี่ยอิอิ
""สวัสดีหนุ่มกอฟสบายดีไหมว่าเข้ามาคุยอีกนะ"มาตั้งกลุ่มบั้งไฟกับหนุ่มอามกัน"
""สวัสดีหนุ่มโน๊ตแล้วจะหามาลงเป็นรูปครอบครัวเลย
""สวัสดีหนุ่มเวชขอบคุณที่แวะมาทักทาย
""อย่างสาวอุ้มม่ายเหงาหรอกพี่-น้องเพื่อนแยะจะตาย-อิอิ
ทักทายครับ ลุง สม

สบายดีนะครับ

ไว้ ผม จะ ถ่าย รูป คู่ กับ คนรักผม ลงให้ดูครับ
555+ถ่ายคู่กะเค้าไหมโน๊ตอิอิ
เอาถ่ายด้วยแผ่นละ100หุหุหุ(หน้าเลือด)
  เดียว จะ ถ่ายกับ ไข่เจียวและ คุณโต[ล๊อทไวเรอ]ที่บ้าน

คนรักนี่หมายถึง หมา 555
ลุงอยู่ไหนค่ะแอบหนีเที่ยวนานเลยอิอิ
ตรุษจีน &วาเลนไทน์ผ่านไป
เปงไงบ้างคะไปเที่ยวไหนมารึเปล่าอิอิ
วัสดีคะลุง

ขอพารา 2 เม็ดคะ
ยินดีรุจักคร่ะ
ม๊วฟ
ลุงสมนอนยังค๊าฟ
ฝันดีนะค๊าฟ *
คิดถึงๆๆ ลุง หายไปไหนละ

ม่ายมาเลย เหงา
สวัสดีทุกคนเพิ่งกับมาถึงเช้านี้เองสบายดีไหม
นุ๋ตาลเป็นอะไรไม่สบายเหรอถึงขอพารา2เม็ดหายเร็วๆนะ
นุ๋มิวฟยินดีที่รู้จักคับ
หนุ่มเอ็กยังไม่ได้นอนเพิ่งกับมาถึงตอน05.30น.เองนะ
หนุ่มโน๊ตไม่เหงาหรอกมี"สาวษา"อยู่ทั้งคนนะ
สาวอุ้มไม่ได้ไปเที่ยวไหนเลยเพิ่งกับจากระนองเองนะ

[ แก้ไขล่าสุด เบสทรูส เมื่อ 20-2-2010 07:24 ]
  ดูแลพักผ่อนมากๆน่ะครับลุง

เป็นห่วงเสมอน่ะึครับ

^^
กลับไปยังรายบอร์ด