กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[Hi5 หนุ่มหล่อ] อยากมีเพื่อนเยอะๆจะได้เพิ่มการเรียนรู้ มาเป็นเพื่อนกันนะ

รับสมัครเพื่อนและพี่น้อง
รับลูกหลานเอาไว้คุยแก้เหงา
มีอะไรก้อมาคุยมาปรึกษากัน
ตอบได้จะตอบไม่ปิดบัง
"แต่ไม่รับแฟนแวะมาคุยกันเด้อ"ลุงสม"
http://basetool10W-W.hi5.com

[ แก้ไขล่าสุด เบสทรูส เมื่อ 7-2-2010 06:16 ]
7

จำนวน

• จิกะจัง23022534

• ~โตโต้~

• TenTenril

• moonat69

• พรเด็กliverpool

• aoomz

ยินดีที่ได้รุ้จักค๊าฟ ^^
วันนี้เราคุยกันแล้วนะ"หนุ่มเอ็ก"
ยินดีที่ได้รุจักค่ะ
มิวนะค่ะ
ดีค่ะพี่สมยินดีที่ได้รู้จักค่ะอิอิ
ยินดีรู้จักเด้อหลานมิว"ลุงสมเด้อ"
ลุงไม่เหงเอามามาฝากน้องๆเลยอิอิ
ลุงสมเช้าแล้วตื่นๆ
ตื่นนานแล้วละ
สาวอุ้มรู้ไหมเวลาจะแอตหาใคร
ทำไงละอย่างลุงจะแอตให้หนุ่มกอฟทำไงละ
หวัดดีตอนเช้าค่ะ
แอดอาไรคะลุง
แอดชือ่เพื่อนหรอค่ะก็
ลุงเหงข้อมูลข้างๆซ้ายไหมค่ะที่ต่อจากชื่อเรา
ที่เขียนว่าเพื่อนสนิทกดไปเลยคะแล้วพอเราจะส่งข้อความ
ก็ไปหน้าเขียนข้อความเราจะเหงชื่อเพื่อน
จะส่งอะไรหาใครก็ติ๊กชื่อเลยค่ะเขียนหัวข้อและข้อความลงไป..จบอิอิ
หวัดดีคะลุง
ต้นฉบับโพสโดย aoomz เมื่อ 5-2-2010 08:00
หวัดดีตอนเช้าค่ะ
แอดอาไรคะลุง
แอดชือ่เพื่อนหรอค่ะก็
ลุงเหงข้อมูลข้างๆซ้ายไหมค่ะที่ต่อจากชื่อเรา
ที่เขี ...

ขอบคุณมากไม่บอกทำม่ายเป็น
ดีค่ะลุง หวัดดีตอนเช้าค่ะอิอิ
ไหนฟแอบไปดูhi5ลุงก่อนอิอิ
หวัดดีครับลุงสม
ลุงขาหายไปไหนน๊า แอบเล่นhi5อยู่รึเปล่าอิอิ
งานเยอะหรอค่ะสู้ๆค่ะอุ้มเล่นเกมสืแต่ตอนนี้เล่นไม่ไดสงสัยออนทั้งวันบอรืดมันเลยบอกว่า
ให้งดหุหุทำการตรวจสอบอะไรไม่รุ้เซ็งเลย
กลับไปยังรายบอร์ด