กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สาระแนห้าวเป้ง  Comedy   เม.ย.09

ถูกป่าวพี่นัท ไม่แน่ใจ
1

จำนวน

• moonat69

ชื่อหนัง : เฉือน

ประเภท : Thriller

ฉาย   : ต.ค.09

ครับ
1

จำนวน

• moonat69

ปรแกรมหน้าวิญญาณอาฆาต Thriller ต.ค.08 ป่ะค๊าฟ ข้อนี้มั่วเอา -0-*
1

จำนวน

• moonat69

ชื่อหนัง เฉือน  
ประเภท Thriller
วันเข้าฉาย ต.ค.09

ชื่อหนัง เโปรแกรมหน้าวิญญาณอาฆาต
ประเภท Horror  
วันเข้าฉาย ต.ค.08

ชื่อหนัง :  สาระแนห้าวเป้ง
ประเภท : Comedy
วันเข้าฉาย : เม.ย.09  

1

จำนวน

• moonat69

ข้อสิบสาม

(เด๋วบวกพลังน้ำใจกับเซนนี่ให้พรุ่งนี้ ทุกคนเลยนะค่ะสำหรับคนที่ยังไม่ได้)

โจทย์

ใคร? ได้รางวัลอะไร? และ เกิดขึ้้นปีไหน?

ทุก ๆ ปี จะมีการจัดรางวัลให้กับพนักงานที่ถือว่าเป็นที่สุดของปี โดยแต่ละปีแตกต่างกันไป

โดย นาย สรพงษ์ ได้รางวัล ทำผลกำไรให้บริษัทได้สูงสุดของปี(โดยได้รับรางวัลหลังจากนาย อนุพงษ์ 2 ปี )

และนาย วรพงษ์ ได้รับรางวัลที่ใคร ๆ ก็ไม่อยากได้ ( ไม่ได้รับรางวัลในปี 2000 )

คำตอบให้เลือก

ใคร : สรพงษ์  อนุพงษ์  วรพงษ์

รางวัล : ผลกำไรสูงสุด  พนักงานดีเด่น  พนักงานยอดแย่

ปีที่ได้รับ : 2000  2002  2004

สรพงษ์  รางวัลผลกำไรสูงสุด  ปี2002

วรพงษ์  รางวัลพนักงานยอดแย่ ปี2004

อนุพงษ์  รางวัลพนักงานดีเด่น  ปี2000

1

จำนวน

• moonat69

อนุพงษ์  รางวัลพนักงานดีเด่น  ปี 2000
1

จำนวน

• moonat69

ตอบได้อีกคนนะค่ะ
วรพงษ์  รางวัลพนักงานยอดแย่ ปี2004
1

จำนวน

• moonat69

ข้อสิบสี่

(เด๋วบวกพลังน้ำใจกับเซนนี่ให้พรุ่งนี้ ทุกคนเลยนะค่ะสำหรับคนที่ยังไม่ได้)

โจทย์

ใครสวย(หล่อ)ที่สุด? ใครคือคนที่คุณรักที่สุด? และ เหตุผล?

(วันนี้เจ้าของกระทู้ ขี้เกียจ 55+)

คำตอบให้เลือก

คำตอบอยู่ที่ตัวคุณค่ะ ตอบแบบไหนก็ไม่ผิด

สำหรับคนที่ตอบ พลังน้ำใจ + 10 Zenny +55 ทุกคนนะค่ะ ไม่จำกัดจำนวนคนตอบค่ะ

(ขอเจ้ากระทู้พัก แปบนึง สมองตื้อ )

เจ้าของกระทู้ค๊สวย อิอิ

รักพ่อกะแม่ที่สุดค๊
1

จำนวน

• moonat69

แฟนป๋มน่ารักที่สุดเลยฮะ

..รักแม่ที่สุดฮะ เพราะ รักอะ เข้าใจมะ

รักแม่คงไม่ต้องมีคำบรรยาย บอกไปยังไงก้อไม่หมด

รู้แค่ว่ารักแม่มากก้อพอแล้ว

[ แก้ไขล่าสุด TARN_AOR เมื่อ 6-3-2010 08:32 ]
1

จำนวน

• moonat69

คนที่สวยที่สุดก็คือคนที่มีจิตใจงาม (เพราะคนเราไม่จำเป็นต้องสวยที่หน้าตา)
คนที่ฉันรักที่สุดคือพ่อแม่และญาติพี่น้องทุกคน (เพราะพ่อแม่เป็นคนให้กำเนิดเราและดูแลส่วนญาติๆก็คอยดูแลเรามาตลอด)
1

จำนวน

• moonat69

แม่สวยที่สุด เพราะ รักแม่ที่สุด
และ รักแม่ที่สุด เพราะแม่สวยที่สุด !!

1

จำนวน

• moonat69

โลแกน หล่อที่สุด
และรักครอบครัวที่สุดด
เพราะรักมาก ..ๆ

:'))
1

จำนวน

• moonat69

กลับไปยังรายบอร์ด