กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถูกสอง 2 คนนะค่ะ

ยังเหลืออีกอัน ที่ไม่มีคนตอบ
นัทไปกับ กอล์ฟ

เที่ยว ปีใหม่

วันที่ 1 มกราคม ครับ

ปล. อาจจะมาตอบคำถามน้อยลงนะครับ งานเพียบเลยคร๊าบ
1

จำนวน

• moonat69

รอข้อต่อไปนะค๊าฟ ^^
1

จำนวน

• moonat69

ข้อ เจ็ด

(ข้อพิเศษ : รางวัลสองเท่า สามคนแรกตอบถูก)

(เด๋วบวกพลังน้ำใจกับเซนนี่ให้พรุ่งนี้ ทุกคนเลยนะค่ะสำหรับคนที่ยังไม่ได้)

โจทย์

.กิจกรรมอะไร? ใครเป็นคนตอบกระทู้? กระทู้ที่เท่าไหร?

ไม่มีคำใบ้ค่ะ ต้องไปหาคำตอบเอาเอง

คำตอบให้เลือก

กิจกรรม : คิดเลขถูกคิดเลขไว    หากคุณเป็นคนมีเหตุผล    หากคุณเป็นคอหนัง ละคร ซีรี่

ชื่อ : พรเด็กliverpool     ล๊อกไวเล๊อร์     icecee

กระทู้ที่ : 11     35     37

คิดเลขถูกคิดเลขไว ล๊อกไวเล๊อร์  37
ตอบตามชื่อตัวเองเลยแห่ะๆ ^^
1

จำนวน

• moonat69

หากคุณเป็นคนมีเหตุผล   icecee    35
2

จำนวน

• dark_boyy

• moonat69

กิจกรรม : หากคุณเป็นคอหนังละครซีรี่  

ชื่อ : พรเด็กliverpool  

กระทู้ที่ : 11

ครับ
2

จำนวน

• dark_boyy

• moonat69

รอข้อต่อไปค๊าฟ ^^!
..
รอข้อต่อไปน้า ๆ ; )
รอข้อต่อไปคร๊ะ

ข้อ แปด

(เด๋วบวกพลังน้ำใจกับเซนนี่ให้พรุ่งนี้ ทุกคนเลยนะค่ะสำหรับคนที่ยังไม่ได้)

โจทย์

ใคร? มีปัญหากับใคร? เรื่องอะไร?

ฟ้าโกรธมากที่เพื่อนร่วมงานขโมยงานเธอไป และชัยจับได้ว่าแฟนตัวเองแอบมีกิ๊ก

แอนกับเจนเป็นคนโสด และเจนว่างงานอยู่

ใคร : ฟ้า ชัย รุจ

มีปัญหากับใคร : แอน เจน แก้ว

เรื่อง : ขโมยงาน แอบมีกิ๊ก ติดหนี้แล้วไม่จ่าย

รุจ มีปัญหากับ เจน เรื่อง ติดหนี้แล้วไม่จ่าย ครับ

เพราะ เจนว่างงานและเป็นคนโสดด้วยครับ
1

จำนวน

• moonat69

ชัย แก้ว แอบมีกิ๊ก ป่ะค๊าฟ *
1

จำนวน

• moonat69

ข้อ เก้า

(ข้อพิเศษ คูณสอง)

โจทย์

งวดวันที่เท่าไหร? ใครเม้นท์คนแรก? หวยออกเลขอะไร?

ไม่มีคำใบ้ค่ะ หาคำตอบได้ที่กระทู้ ลุ้นรางวัลหวยออนไลน์

วันที่ : 1 มกรา   29 มกรา   14 กุมภา

คนแรกที่เม้นท์ :         thankyou09  whale123  พรเด็กliverpool

เลขที่ออก : 51  56   73

[ แก้ไขล่าสุด moonat69 เมื่อ 21-2-2010 15:06 ]
14 กุมภา  พรเด็กliverpool  51 ค๊าฟ *
2

จำนวน

• dark_boyy

• moonat69

กลับไปยังรายบอร์ด