กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ใจดีจัง ขอบคุณมากจ้า
ดีค่ะดี

แต่มั่ยเคยถูกซะที555
ป้าขาตั่งแต่แทงมาไม่เคยถูกเลยแง่มๆ
ว้าว ๆ ชอบเลย ล่ะ ^^
รับทราบค่ะ

ป้าแนท
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ว้าว !!

ดีจังเลยครับ
ว้าวๆ

ดีจังได้พลังด้วยอิอิ

รับทราบคับผม ๆ
เส็จใสวัยโจ๋ -..-

รับทราบคร่า
^^*

แทงจนเหงือกแห้ง ถูกครั้งเดียว หุๆ
น่าจะมีรางวัลพิเศษ เลขข้างเคียงนะป้า ซัก 1000 เซ็นยังดี อุๆ
เคยถูกสามงวดซ้อน แต่ขอโทษเต๊อะ ดวงดีแค่นั้นแหละ 55
ขอบคุณครับป้าแนท
ต้นฉบับโพสโดย whale123 เมื่อ 31-1-2010 14:22
แทงจนเหงือกแห้ง ถูกครั้งเดียว หุๆ
น่าจะมีรางวัลพิเศษ เลขข้างเคียงนะป้า ซัก 1000 เซ็นยังดี อุๆ ...

ไม่อยากเลียนแบบล๊อตเตอรี่รัฐบาลที่จะได้มีรางวัลข้างเคียง อิอิ
กลับไปยังรายบอร์ด