กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ถ้าเปลี่ยนสัตว์เลี้ยงจะเกิดอะไรขึ้น

แบบว่าอยากรู้ว่าเลเวลจะลดลงไปรึเปล่า
แล้วก้เราต้องไปปล่อยสัตว์เลี้ยงด้วยหรอค่ะ

ใครรุช่วยบอกทีนะค่ะ
ไม่รู้เหมือนกานอ่า น่าจะลดมั้ง ถ้าเปลี่ยนก้อคงจะเหมือนกะเริ่มเลี้ยงใหม่อ่านะ น่าจะนะ - - แบบว่า... เดาๆเอา
ใน Hi5thai หรือ Hi5 ค๊า า ?
Hi5thaiค๊า า  

ช่วยบอกด้วยนะค่ะถ้ารุ
เปลี่ยน ก้อต้องปล่อนตังเก่า

แล้วชื้อตัวไหม่ แล้วก้อเริ่มเวล 1 ไหม่จร้า

ค่าพลังต่างๆ ก้อเริ่มไหม่

ฮ๋าๆ ตังไม่ได้คืนด้วย
ต้นฉบับโพสโดย Therope เมื่อ 17-1-2010 11:00
เปลี่ยน ก้อต้องปล่อนตังเก่า

แล้วชื้อตัวไหม่ แล้วก้อเริ่มเวล 1 ไหม่จร้า

ค่าพลังต่างๆ ก้อเริ่มไหม่

ฮ๋าๆ ต ...

ผู้รู้มาเองเลย อิอิ *
อืม

อยากมีสัดเลี้ยงมั่งจัง

ขอบคุนน้าค้าที่บอกข้างบนอ่า
อยากลองเลี้ยง

แต่กลัวมันตายย
ถ้าจะเปลั้ยนสัตว์เลี้ยงก็ต้องปล่อยตัวเก่าก่อน

แล้วค่อยไปซื้อตัวใหม่อ่ะ

ส่วนเรื่องเลเวลตัวใหม่ที่ซื้อจาเท่ากับเวล 1 คับ
กลับไปยังรายบอร์ด