กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ทำได้หมดเพื่อเงิน:lol 55555555555+
.......................................................................................................
1

จำนวน

พึ่งรุนะเนี่ย

ขอบคุงที่พี่อ๋องบอกนะ หุหุ
ม่ายงั้นคงงแน่เยย
โอนตังไงอ่ะไคเป็นสอนกันด้วยน่ะ  ตังไม่มีง่ะ
อ่า...ม่ายเข้าจัยง่ะ

:Q
ผมเข้าใจแต่มันทำยังไง
ฮ่วย....งงฟ่ะ  เล่นเกมดีก่า
จาลองพยายายามทำความเข้าใจค่ะ  ขอบคุณค่ะ   i34 i34
พี่ๆ ค่า.........

ทำไมเกมมันให้ตังค์น้อยจังเลยอ่ะคะ  

เยอะกว่านี้ไม่ได้เลยเหรอคะ

เล่นเกมตั้งนานได้ตังค์นิดเดียวเองง่ะ

สงสารลูกนกตัวดำๆ เต๊อะค่ะ......    i04
ยิ่งอ่านยิ่งงงอ่ะพี่อ๋อง
ไมมานยุ่งยากก่าเดิม.....ปวดหมอง
จิตพิสัยดีกับร้าย แยกกันป่าวอ่ะ
ไว้จะหาไรมาขายนะ หาตัง

ห๊าๆ ๆ
ขายไรดีวะ
ขายตัวก้อคงมะมีคัยเอา 55
อ่าคับบ
จาพยายามหาอารายมาขาย
ผมว่า เล่นๆ ไปก็คง จะรู้เองนะ อิอิ
ชอบคุนคับบบ

อยากรุอยุ่พอดี
กลับไปยังรายบอร์ด