กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่แง้งเหนบอกว่าโอนไม่เปน - -"

งง คับ

มาใหม่  ยัง  งงๆ   อยู่เรยยย:L
พูดยังไงก็งงอญูยู่ดี:L :L
พี่อ๋องขอตังหน่อยด้ายป่าววววคับบบบ    จนนนนน      เคียดดดด     เล่นเจพี    เซงงง:lol :lol :lol
1

จำนวน

• McWaters

ยังไม่รู้เลยว่าจิตพิสีย เอาไว้ทำไรอ่าครับ

ผมว่าน่าจะเหมือน ชื่อเสียงน่ะ
แล้วพี่เหาจะซื้อฉากไปทำไม เยอะแยะ
ช่ายพี่เหาซื้อไปทำไมเยอะ

งิงิ:P
เรื่องของตู มีปัญหา เหรอว๊ะ กาก้า เด่วปั้ดยันไป ดวงจันทร์

ขายต่อให้เอามั้ยล่ะ

ใครอยากได้ ฉาก ฝนตก , เจ็กภายเรือ , ดวงจันทร์ ติดต่อ ด่วนนน ลดให้ ฉากละ 10 เจพีมันนี่ :lol
งกจังพี่เหา  แจกฟรีไม่ได้เหรอ
รู้ป่าวทำไมพี่เหาซื้อไปเยอะแยะ ตอนแลกพี่แก ซื้อมั่ว นึกว่าจะไม่เสียตังค์อ่ะดิ
อ่าววว เฮ้ยยยยยย อุส่า ทำเนียน

ทำไม เจเค มันรู้ความจริง ล่ะว๊ะเนี่ยยยยย ;P
เหอะๆ นู๋ก้อ งง รับประทานเหมือนกันค่า 555+

ตอบกลับโพสของ 5# แมงง้องแง้ง

งง ก่ากทามไงดี ต้องพยายามก็แล้วกัน

ดีดีดดีดีดีดดีดี

เราอยากได้ตังอ่าโอนให้ทีนะคร้าบบบบบบบบ
รู้แล้วครับ เยี่ยมมาก
กลับไปยังรายบอร์ด