กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แล้วผมจาโหลดสกินได้ไงอ่า

จะหาจิตพิศัย+moneyได้ที่ไหน???

i21 งงมากเลยค่ะ

ooh

งงจ้าพี่น้อง มาสมัครมะวานนี้เพราะเห็นเพื่อนใช้โปรไฟร์ที่มาจาก D.O.D อยากจะบอกว่าโอ๋ชอบมั๊กมากเหมือนกัน แต่ของเพื่อนเป็นสีชมพูแต่ที่ชอบเนี่ยหลายตัวมั๊กมากเลยลองเข้ามา พอมาปุ๊ปก็งงปั๊บ หุหุ
ขอบคุนมกาคับพี่จะลองพยายามทำความเข้าใจเรื่อยๆๆๆ *-*
งงอ่ะค่ะ

555++

ขอบคุณมากน่ะค่ะ

ที่ช่วยอธิบาย เข้าง่ายดี
แต่ก้อยังมี งง นิสๆ
หายากจัง

ถ้าไม่ขยัน

:p

i25
ชอบๆอ่ะ หนุกดีเล่นบอร์ด ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ถ้าตอบกระทุ้ได้เท่าไหร่เหรอก๊ะ

ถ้าตอบกระทุ้ได้เท่าไหร่เหรอก๊ะ งง จัง
ขอบคุณมากๆ ค่ะที่เล่าสู่กันฟัง

ตอบกลับโพสของ 1# แมงง้องแง้ง

รับทราบค่ะ จะพยายามศึกษาให้มากๆ ถึงจะงงนิดหน่อย แต่จะลองทบทวนอีกทีคะ

[ แก้ไขล่าสุด pheungloveyim เมื่อ 30-4-2008 18:32 ]

*0*

ขอบคุงคับที่ทำไห้กระจ่างๆๆๆเยยย

---

งงดีคับ

พี่แง้ง

เหอะๆ

ไปแระพี่
เข้าจัยแร้วคะ

งงตั้งนาน

แหะๆๆ
ทามมายจิตพิสัยมานลบไปอ่าคะ

งงงง i21 i21 i21
กลับไปยังรายบอร์ด