กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อืม

ไม่งงเข้าใจคับ

ขอบคุงคร้าบ i32 i32
เหอะๆ

งงค่ะงง
ขอบคุณที่แนะนำ จะพยายามต่อไป
ขอบคุณที่แนะนำ จะพยายามต่อไป
เข้าใจแหล่ะครับบบบบบบบบบ

จะตั้งใจทำให้ดีที่สุด

งงเหมือนกัน

เพิ่งมาใหม่คับ

อธิบายหน่อยมะเข้าใจ

ทั้งจิพิสัย

ทั้งสัตว์เลี้ยง

และที่สำมะคัน....ป๋มมะมีตังT_T(อันสุดท้ายมะเกี่ยว...เหอะๆ )
เหมือน คห.20 ครับ งงเหมือนกัน
เงินทองหายากทั้งในเวปนี้และในชีวิตจริงเยย  

จัยจ้าาา

ขอบคุนครับขอบคุนครับขอบคุนครับขอบคุนครับขอบคุนครับ
จะพยายามทำความเข้าใจให้ได้เร็วที่สุดอ่ะ ยังเล่นไม่เปงเยย มีอะไรก็ช่วยแนะนำด้วยจ้า
จะมีใครใจดีเอาเงินให้เราบ้างนะ
ถ้ามีคนเอาให้นะแสดงได้ว่า บุคคลนั้นเป็นคนที่น่าตาต้องดี ใจดี ทุกอย่าง perfect ไปหมดแน่นอน
และแสดงว่าเป็นคนที่น่าคบด้วยเนอะ ว่าไหม
งง เหมือนกัลค่ะ  ม่ายเข้าจายเลย มีที่ง่ายๆก่านี้ไหมค่ะ
ขอบคุนคับบบๆๆๆ  แต่ว่า จิตพิศัย ทำรัยได้นิ งง
กลับไปยังรายบอร์ด