กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จะพยายามเข้าใจ    เอิ๊กๆ..................งงจังรุย

บ้าบอ

ผมจะพายามเข้าใจน่ะคับ i35 i35 i35
1

จำนวน

งง อ่ะ

เอาเป็นว่าทำอะไรก็ได้เดี๋ยวเงินก็เพิ่มเองใช่ป่ะ

งง

ก้อยัง งง อยู่เรยค่ะ

แต่จาพยายามศึกษานะคะ
อ่านไปอ่านมางงคับพี่น้องเหอะๆ

ต้องการความเข้าใจ

งงเหมือนกัน

มีอะไรที่เข้าใจง่ายกว่านี้ปะ

*-*

จัยจ้า
1

จำนวน

*-*

ขอบคุนนนนนนนนนนน

มากๆเจ้าคะ

อิอิ

ที่ไหน

รู้แล้วครับแต่เข้ามาอ่านให้เป้นความรู้ไปในตัว
จาเข้าใจแบบงงๆ เหอๆ ยากจนมากมาย
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ.............

เด็กใหม่จร้า.....................

i33 i33
ไม่ค่อยรู้เรื่องเลยค่ะ  มาใหม่ค่ะครั้งแรกค่ะ  จิตพิสัยเอาไว้ทามรายค่ะ

อยากด้ายเงินนะค่ะ  เอามาซื้อฉากหลังค่ะ
ไม่ค่อยรู้เรื่องเลยค่ะ  มาใหม่ค่ะครั้งแรกค่ะ  จิตพิสัยเอาไว้ทามรายค่ะ

อยากด้ายเงินนะค่ะ  เอามาซื้อฉากหลังค่ะ

ทำงัยนะค่ะ

อยากด้ายเงินมาทามสกินค่ะ  ทามไม่เปณค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด