กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จิตพิสียเอาไว้ทำอะไรอ่าครับ   i29 i29
เพ่..

งง อ่ะ หา เงิน ทามไมหรอ

ละ จิตพิสัย เงิน เครดิต ไรพวกเนี้ยมานคือไรอ่ะ งง

แล้วทามไมเวลาโหลด สกิน ไปใช้ ต้อง จ่ายตัง แล้ว ตัง ที่ว่า คือ ไร ๆ ๆ

บอก มั้ง ๆ ๆ เบล ล ง ง อ่ะ จ๊ะ^^

พอ ดี เพิ่ง มาใช้ เวบ นี้ !!

ละ น่าละออ่น คือ ตำ แหน่ง ยัง ทำ ไม มัน มี ตกำแหน่ง ไม่ เหมือน กัน บอก มั้ง ดิ นะ ๆ ๆ ๆ
ขอบอก งงมากๆเลยค่ะ ถ้าให้ดีอธิบายอีกทีจะขอบคุณมากค่ะ

อยากรู้ว่า

อยากทราบว่าจิตพิศัยใช้ทำไรอ่ะค่ะ
คับ งง คับ????
เพิ่งสมัครอ่าคับ

ทำไมไม่มีกล่องคอมเม้นอ่า งง

ช่วยตอบทีนะคะกล่องคอมเม้นหาย- -*
จะพยายามเข้าจัยอะครับ

Ariiz

งง คร้าบบบ พี่น้อง  ทามความเข้าใจยังไง ก้อ งง อยู่ดี

ห้า ๆ ๆ ๆ ไม่เข้าใจๆ ๆ  บ้าไปเหละ  ๆ

Ariiz

งง คร้าบบบ พี่น้อง  ทามความเข้าใจยังไง ก้อ งง อยู่ดี

ห้า ๆ ๆ ๆ ไม่เข้าใจๆ ๆ  บ้าไปเหละ  ๆ
จาพยายามคร่า
แล้วทำยังไงให้ได้ zenny เพิ่มอ่ะคะ   ถ้าไปตอบกระทู้บ่อยๆนี่จะได้เพิ่มอะป่าว i29
ก็ ยาง โงง งง

กาน.....อยู๋..............
เงินน้อย

เซง

หายากจังเลยอะ
ยัง งง ๆ อยู่
จ่ะพยายามศึกษาดูน้ะงับบ*
งงตรงที่ว่า300jpอะครับ jp นี่เหมือน zenny ป่าวงับ
กลับไปยังรายบอร์ด